Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Kwenye ukurasa wake wa Mtandao wa X, anadai Tulia anapanga mipango ya kumuua. Huyu Mdude anapenda ku trend kwa mambo ya kizushi.
---
Kupitia ukurasa wake wa Twitter (X) Mdude Nyagali anaandika haya:
"Nimepata taarifa za siri kutoka kwa msamalia mwema kwamba Tulia amefadhili kikundi cha GreenGuard kutaka kuniua. Kwamba Green Guard hao wameanza kuuliza ninakoishi na nikakoshinda ili iwe rahisi kufanya unyama juu yangu. Na mimi nimeanza kupeleleza majina ya green Guard hao wote.
Pili ni kwamba Tulia anapaswa kujua kuwa Mdude analindwa na damu ya Yesu, Mungu Mwenyezi yupo pamoja na Mdude ndio maana kila hila zikipangwa juu ya Mdude zinakwama. Mwisho kabisa ni kwamba hizo levo za kuvamiwa na Green Guard + polisi zilishazivuka niko mbele sana."
Mimi nasema kuwa yule Redio siyo Mnyakyusa ni silent Intarahamwe!Kwenye ukurasa wake wa Mtandao wa X, anadai Tulia anapanga mipango ya kumuua. Huyu Mdude anapenda ku trend kwa mambo ya kizushi.
---
Kupitia ukurasa wake wa Twitter (X) Mdude Nyagali anaandika haya:
"Nimepata taarifa za siri kutoka kwa msamalia mwema kwamba Tulia amefadhili kikundi cha GreenGuard kutaka kuniua. Kwamba Green Guard hao wameanza kuuliza ninakoishi na nikakoshinda ili iwe rahisi kufanya unyama juu yangu. Na mimi nimeanza kupeleleza majina ya green Guard hao wote.
Pili ni kwamba Tulia anapaswa kujua kuwa Mdude analindwa na damu ya Yesu, Mungu Mwenyezi yupo pamoja na Mdude ndio maana kila hila zikipangwa juu ya Mdude zinakwama. Mwisho kabisa ni kwamba hizo levo za kuvamiwa na Green Guard + polisi zilishazivuka niko mbele sana."
Akishitakiwa kwani kamtaja Tulia yupi mana Tz kinatulia wako wengi 😂😂Hii ni hatari sana, inaweza kutumiwa na maadui wa Tulia kummaliza Mdude halafu zigo lote limwangukoe tulia😂😂😂
Naona muda si mrefu Mdude akishitakiwa
Mbona kanyakuliwa jana kama panya buku
Hii sio sawa kabisa, kama mtu kafanye kosa mahakama pekee ndiye yenye jukumu la kutoa jukumu.Keshauwawa tayari watu wabaya sana.
Mkuu Proved huyu Mdude kwenye social media zote yupo na amekuwa haonyeki kwa matusi kwa viongozi. Alishtakiwa na akawa jela wakati wa Magu ila alipokuja Samia akaachiwa ndani ya miezi 3.Hii sio sawa kabisa, kama mtu kafanye kosa mahakama pekee ndiye yenye jukumu la kutoa jukumu.
Yawezekana ikawa alicholalamika Mdude_Nyagali, kimetekelezwa??Mkuu Proved huyu Mdude kwenye social media zote yupo na amekuwa haonyeki kwa matusi kwa viongozi. Alishtakiwa na akawa jela wakati wa Magu ila alipokuja Samia akaachiwa ndani ya miezi 3.
Na baada ya kuachiwa alisikika kwenye mkutano wa CHADEMA wa Baracuda akisema na huyu mama yenu nitamnyoa kwa wembe uleule niliomnyolea Magufuli!!
Muacheni aende, alikuwa hana tamaa ya kuishi, roho ya kifo ilikuwa na nguvu sana kuliko nguvu nyingine