Mdororo wa Uchumi: Landmark Hotels zabadilishwa kuwa hostel


Mchumi90

Mchumi90

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
926
Likes
1,016
Points
180
Mchumi90

Mchumi90

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
926 1,016 180
Habari wakuu.
Nimepita maeneo ya Ubungo leo nikapita Landmarks Hotel nikakutana na bango la kubadilishwa kuwa hostel kuanzia September. Kwa hali hii sijui ni akina nani hawataisoma namba.

Nadhani kalenga sana soko la wanafunzi wa Udsm lakini sijajua gharama zake kama zitakuwa affordable, labda watu wa masters au foreigners.
75064670-cbd5-407d-a322-01ffd0b45cd8-jpg.366051
852204c5-e0a1-42ce-b6bb-4e6a3a36110e-jpg.366052
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,839
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,839 280
Habari wakuu. Nimepita maeneo ya Ubungo leo nikapita Landmarks Hotel nikakutana na bango la kubadilishwa kuwa hostel kuanzia September. Kwa hali hii sijui ni akina nani hawataisoma namba.
Nadhani kalenga sana soko la wanafunzi wa Udsm lakini sijajua gharama zake kama zitakuwa affordable, labda watu wa masters au foreigners.
Ana mahoteli na biashara nyingi tofauti tofauti ndani na nje ya nchi.Mmiliki wake ni S.H.AMON kubadilisha biashara kwake ni kitu cha kawaida.Anaitendea haki pesa yake.Yuko huru kuibadilisha hata kutoka hostel na kuwa nyumba ya kupaki magari.Ni jengo lake aweza litumia kwa biashara yoyote apendavyo.
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,483
Likes
4,344
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,483 4,344 280
Wanakwepa mziki nni?
Hii wanazuga utamu toka biashara kuwa huduma.
Ila yale makusanyo ya nyuma waliyoruka wayasawazishe sasa
 
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
904
Likes
384
Points
80
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
904 384 80
Kodi ni 160000/#Tsh per bed per month 1 room ina double deka 3 means vitanda 6.mi jamaa namsifu sana kwa majengo yake yamekaa design flan hivi ambayo yanaweza kuwa changed kwa matumizi mfano yanaweza kuwa hata hospitals
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,418
Likes
2,883
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,418 2,883 280
Lazima hali itakuwa mbaya.....hakuna wateja ndio maana mmiliki ameona bora iwe hostel mpangaji anakaa zaidi ya miezi 6. Sasa hivi business ya hotel (pamoja na utalii) imeshuka sana. Hela imeshuka thamani, uchumi wa mtu mmoja mmoja nao unadidimia......nchi ikikurupuka kwenye sera zake za kiuchumi na kisiasa mambo ndiyo anavyokuwa.
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Kodi ni 160000/#Tsh per bed per month 1 room ina double deka 3 means vitanda 6.mi jamaa namsifu sana kwa majengo yake yamekaa design flan hivi ambayo yanaweza kuwa changed kwa matumizi mfano yanaweza kuwa hata hospitals
Ina maana chumba kimoja walale watu sita!
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,351
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,351 280
Jamaa atakuwa amechoka kumnufaisha meneja wa hoteli. Unaambiwa leo watu hawajajaa kumbe vyumba vyote vimejaa full.
yani mkuu hicho tu kinanifanya niogope kufanya biashara bongo. Uaminifu ni sifuri. Ndugu ndio kabisa ukimuweka akisimamie yani atakupiga panga vbaya sana. Kamwe hatutaendelea tusipoacha hii tabia. Kuna jamaa alimtumia bro wake hiace flan yani wee acha hadi imeharibika jamaa hajaona hata buku na mizinga haishikumpiga. Inakera sometimes nasemaga CCM ipo sahihi tu kutuonea
 
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,266
Likes
859
Points
280
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined Oct 24, 2012
2,266 859 280
Jamaa amesikia kilio cha wanaudsm. Asante mbunge wa Rungwe
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Hayo hayanihusu hata akibadilisha kuwa mgahawa
 
mwarabuwadubeii

mwarabuwadubeii

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
664
Likes
626
Points
180
mwarabuwadubeii

mwarabuwadubeii

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
664 626 180
Ni upumbavu kuchekelea matatizo ya watu!kumbuka nawe huko uliko soon utavunjiwa nyumba kwasababu umejenga kwenye hifadhi ya barabara !pia wewe mfanyakazi soon muajiri wako atapunguza wafanyakazi na wewe ni miongoni mwao!
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,876
Likes
11,724
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,876 11,724 280
sasa hapo si ndio mwake jamani, uzuri wa biashara ya hostel ni prepaid! Unavuta 160*4 kwa kila kichwa! Ukizidisha hio pesa mara 6 kama kila room ina deka 3 hela nzuri tu! Zidisha mara hoteli nzima uone hela ilivyo tamu na hata kodi atakayolipa itakuwa tofauti na ile ya hoteli! Jamaa nimemsifu sana, very strategic na flexible
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,876
Likes
11,724
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,876 11,724 280
Ni upumbavu kuchekelea matatizo ya watu!kumbuka nawe huko uliko soon utavunjiwa nyumba kwasababu umejenga kwenye hifadhi ya barabara !pia wewe mfanyakazi soon muajiri wako atapunguza wafanyakazi na wewe ni miongoni mwao!
wanaocheka ni wapumbavu, jamaa atapiga hela nzuri mno kwa wastani wa vyumba kumi tu hawezi kosa 35mil ndani ya miezi minne sasa ni hela ndogo hio!?
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Likes
1,188
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 1,188 280
Lazima hali itakuwa mbaya.....hakuna wateja ndio maana mmiliki ameona bora iwe hostel mpangaji anakaa zaidi ya miezi 6. Sasa hivi business ya hotel (pamoja na utalii) imeshuka sana. Hela imeshuka thamani, uchumi wa mtu mmoja mmoja nao unadidimia......nchi ikikurupuka kwenye sera zake za kiuchumi na kisiasa mambo ndiyo anavyokuwa.
imeshuka thamani kipindi hiki cha jpm, au kipindi gani
 

Forum statistics

Threads 1,239,203
Members 476,441
Posts 29,345,577