Mdogo wangu anataka kuomba chuo tena mwaka huu baada ya kuacha, atakubaliwa?


NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
Nina mdogo wangu alikuwa anasoma degree tangu mwaka 2014 ila ameacha chuo mwaka huu baada ya kugundua kozi aliyokuwa anasoma haina msaada kwake, anataka aapply upya tena kupitia TCU inawezekana na utaratibu ukoje??? Je atume? Je? Bodi ya mkopo aaply upya? Maana alikuwa amepata loan board. Je? Loan board aapply tena??

Karibuni kwa hoja wasomi
 
KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
456
Likes
314
Points
80
Age
32
KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
456 314 80
Kama hana alama DD mbili za A level asahau kusoma degree.
Au 3.5 G.P.A asahau kusoma degree.
CCM MBELE KWA MBELE
 
mamulisios

mamulisios

New Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
Age
25
mamulisios

mamulisios

New Member
Joined Jul 3, 2016
4 0 3
ccm mbele kwa mbeleeeee DD mtu degree yakeee
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,361