Mdau: Unapenda kula kitimoto ipi?


Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,296
Likes
847
Points
280
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,296 847 280
Ya kuchoma kisha irostiwe na majani (mchicha)..ugali dona na ka st anna kando!
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
7,506
Likes
4,943
Points
280
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
7,506 4,943 280
Halafu kwa nn kitimoto bei ghali sana!
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
7,506
Likes
4,943
Points
280
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
7,506 4,943 280
Nguvu ya tendo huongezwa na mazoezi, kunywa maji mengi na PESA
 
Free life

Free life

Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
24
Likes
44
Points
15
Free life

Free life

Member
Joined Feb 5, 2019
24 44 15
siku moja niko kijiwe kimoja, nikasikia '... Hussein umesema ya kukaanga au roast?'

nikajisemea kweli maendeleo haya chama
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,382
Likes
2,705
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,382 2,705 280
siku moja niko kijiwe kimoja, nikasikia '... Hussein umesema ya kukaanga au roast?'

nikajisemea kweli maendeleo haya chama
Achana na huyo kuna mmoja alikua anafuturu mdudu kwenye ule mwezi! Mpishi alinipa hiyo story nikabisha ilibidi nishu hudie mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ANKO JEI

ANKO JEI

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
291
Likes
282
Points
80
ANKO JEI

ANKO JEI

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
291 282 80
Nakumbuka miaka ya nyuma nikiwa pale mbeya MAMA JOHN kuna vibanda walikua wanakaanga hii kitu kiustadi sana...ngoma inakaushwa vema..ndizi inaminywa vizuri inakauka fresh...kakibanda kanamoshi ndani ila unaemjoy sana huku machozi ya kikulenga kwaajili ya moshi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,319
Members 485,560
Posts 30,120,637