ULinzi ni kitendo cha kuangalia, kuepuka, kuzuia, kushambulia au kupiga kelele kubwa. Ili kuondoa tatizo na kuwafanya watu waisji katika Hali ya usalama.
ULinzi ni kitendo cha kuangalia, kuepuka, kuzuia, kushambulia au kupiga kelele kubwa. Ili kuondoa tatizo na kuwafanya watu waisji katika Hali ya usalama.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.