Mdai na Mdeni


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,840
Likes
2,298
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,840 2,298 280
Jamaa alikuwa anamdai mshkaji wake, cku ya kulipa ilivyofika jamaa akawa anamkimbia mdeni! Ikaenda hivyo kama mwezi jamaa anazingua kuonekana haonekani! Siku moja kama zali jamaa kakaa sehem akamuona mdeni anapita! Akaanza mfatilizia kwa nyuma afu akampigia simu!
Mdeni: (kwa sauti kubwa) Hallooo...!
Mdai: Halloo habari bwana!
Mdeni: safi tu! Sasa..(kigugumizi!)
Mdai: Vp watoto nyumbani?
Mdeni: (kwa sauti ya kutojiamini)hawajambo!
Mdai: Sasa vp kuhusu ule mzigo?
Mdeni: Sikusikii vizuri unasemaa?
Mdai: Vp kuhusu ule mzigo?
Mdeni: Ckuckii vizuri nipo kwny boat naelekea znz hapa wimbi zito sana! Ntakupigia!
Mdai: Sawa nami naelekea hukohuko nipo boat ya nyuma hapa ukishuka nisubiri!
Mdeni kugeuka Nyuma anamuona Mdai anampungia mkono! Aibu Niaje!
 
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
hahaha.imenikumbusha jamaa alikuwa akikwepa deni mda mrefu na hela anazo.wakiwa kwenye mkahawa na anaemdai ghafla wakavamiwa na genge la wahuni na kuambiwa walale chini.wakiwa chini ya meza jamaa anaedaiwa akavuta rundo la pesa na kumpa anaemdai akimwambia oyaa chukua lile deni lako..dah! Ilibidi anaemdai amwambie utanlipa kesho manake alijua wahuni watapita nazo.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,004 280
duh hizo zote bomba bora nimegain kiaina wakuu..
khaaaaaa nn
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,840
Likes
2,298
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,840 2,298 280
hahaha.imenikumbusha jamaa alikuwa akikwepa deni mda mrefu na hela anazo.wakiwa kwenye mkahawa na anaemdai ghafla wakavamiwa na genge la wahuni na kuambiwa walale chini.wakiwa chini ya meza jamaa anaedaiwa akavuta rundo la pesa na kumpa anaemdai akimwambia oyaa chukua lile deni lako..dah! Ilibidi anaemdai amwambie utanlipa kesho manake alijua wahuni watapita nazo.
Hiyo hata mimi nisingepokea mkuu maana itakwaje analipe wakati tupo kwenye shari
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
hahaha.imenikumbusha jamaa alikuwa akikwepa deni mda mrefu na hela anazo.wakiwa kwenye mkahawa na anaemdai ghafla wakavamiwa na genge la wahuni na kuambiwa walale chini.wakiwa chini ya meza jamaa anaedaiwa akavuta rundo la pesa na kumpa anaemdai akimwambia oyaa chukua lile deni lako..dah! Ilibidi anaemdai amwambie utanlipa kesho manake alijua wahuni watapita nazo.
Ningemtandika ngumi Moja akizinduka anakuwa amesahau kuwa hela alinipa mimi au alimpa kaka Jambazi.....
 
Terrire

Terrire

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
88
Likes
0
Points
0
Terrire

Terrire

Member
Joined Jul 13, 2011
88 0 0
Jamaa alikuwa anamdai mshkaji wake, cku ya kulipa ilivyofika jamaa akawa anamkimbia mdeni! Ikaenda hivyo kama mwezi jamaa anazingua kuonekana haonekani! Siku moja kama zali jamaa kakaa sehem akamuona mdeni anapita! Akaanza mfatilizia kwa nyuma afu akampigia simu!
Mdeni: (kwa sauti kubwa) Hallooo...!
Mdai: Halloo habari bwana!
Mdeni: safi tu! Sasa..(kigugumizi!)
Mdai: Vp watoto nyumbani?
Mdeni: (kwa sauti ya kutojiamini)hawajambo!
Mdai: Sasa vp kuhusu ule mzigo?
Mdeni: Sikusikii vizuri unasemaa?
Mdai: Vp kuhusu ule mzigo?
Mdeni: Ckuckii vizuri nipo kwny boat naelekea znz hapa wimbi zito sana! Ntakupigia!
Mdai: Sawa nami naelekea hukohuko nipo boat ya nyuma hapa ukishuka nisubiri!
Mdeni kugeuka Nyuma anamuona Mdai anampungia mkono! Aibu Niaje!
So funny bro!!!!!!!!!!
Haaaa haa haa...........................
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
22
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 22 0
Nouma itabidi nifanye juu chini nimlipe tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,003