Mdahalo wa wanaochuana kupeperusha Bendera ya CCM - Urais

Mdahalo wa wanaochuana kupeperusha Bendera ya CCM - Urais

Status
Not open for further replies.
Joined
Jul 2, 2015
Posts
20
Reaction score
23
Leo Jumapili (05/07/2015) kutakuwa na mdahalo utakaofanyika Dodoma (UDOM)


Msingi mkuu wa hii midahalo ni;

TUWAHOJI TUWAPIME TUWACHUJE

Karibuni ili tushiriki kujenga nchi letu ili historia isije ikatuhukumu.


Fuatilia Jukwaa la Siasa https://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=879011
 
Asante kwa taarifa mkuu.
Vipi mbona umetaja majina ya hao vijana watatu tu...inamaana wengine hawatashiriki kwenye huo mdahalo?
Ufafanuzi tafadhali...
 
Waliotajwa ndio wamekubali kushiriki mdahalo wa Dodoma (UDOM)
Ila hii nafasi ililopewa kwa wagombea wote kwa usawa, hao ndio wamethibitisha watashiriki mdahalo

Asante kwa taarifa mkuu.
Vipi mbona umetaja majina ya hao vijana watatu tu...inamaana wengine hawatashiriki kwenye huo mdahalo?
Ufafanuzi tafadhali...
 
Swali langu: Ikiwa wamekuwa wakijinadi kuwa wakichaguliwa kupeperusha bendera ya CCM kuwania urais watapambana na rushwa na ufisadi, je, walishindwa nini kupambana na rushwa na ufisadi wakiwa ndani ya serikali na chama chao wakati wengine ni viongozi ndani ya CCM ? Ukiwa rais tuu ndipo utaweza kupambana na rushwa na ufisadi!?
 
Watuambie kwa nini sisi tunaendelea kuwa masikini...!? Na wao wapo serikalini hatujaona wakifanya mbinu zozote katika kujikwamua, Je huoni kwamba tukiwachagua tutakuwa tunacheza palepale....!?
 
asante
Swali langu: Ikiwa wamekuwa wakijinadi kuwa wakichaguliwa kupeperusha bendera ya CCM kuwania urais watapambana na rushwa na ufisadi, je, walishindwa nini kupambana na rushwa na ufisadi wakiwa ndani ya serikali na chama chao wakati wengine ni viongozi ndani ya CCM ? Ukiwa rais tuu ndipo utaweza kupambana na rushwa na ufisadi!?
 
NINA swali mkuuu ::::
*Ikiwa katiba pendekezwa imekataliwa na wananchi na wananchi wanatamani maoni yao ya warioba...
Je,ikiwa atapata ridhaa ya kuwa rais atatetea katiba pendekezwa au ataanza mchakato kwa kuanzia na maoni ya WARIOBA???
 
Kati yahao wagombea hakuna atakayepita hapo sioni mwenye sifa za kuwa kiongoz mkuu wa taifa hili tupa kule
 
Waulize kwanini wanaunga mkono miswaada ya dharura inayotaka kupitishwa kinyemela bila majadiliano bungeni? Je, hawajali maslahi ya Watanzania?
 
Hakuna presidential material Hata MMOJA hapo!
Hiyo ni kama ile ya Sheikh Amri Abeid (kutafuta popularity)
 
Mimi nataka kujua wamefanya nini kwenye nafasi zao mpaka sasa (i.e. watuambie mafanikio yao kila mmoja - vitu gani vipya walivyovifanya baada ya kuchaguliwa kuwa viongozi - maana wawili ni manaibu mawaziri; na mmoja ni mbunge). Pia watuambie wana vision gani (2015-2025)? - wanataka waipeleke Tanzania wapi? Maana naona wagombea wengi wanasema tu wanagombea ili kutoa foleni Dar es Salaam; wengine wanagombea tu sababu waliambiwa 2005 kuwa wataachiwa kijiti. Watanzania tunataka zaidi ya hapo - haswa kwenye maswala ya uchumi. Ni kweli wataweza kutupeleka kwenye uchumi wa kati? Na wakishidwa baada ya kuchaguliwa tuwafanye nini? Maana siku hizi kuna technology tutawarekodi hayo wanayosema sasa - halafu baadae tuone kama kweli wameyatekeleza.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom