Mdahalo wa Dr. Slaa, ITV, Utumike Mashuleni- Prof Mbele

Mdahalo wa Dr. Slaa, ITV, Utumike Mashuleni- Prof Mbele

Du!! magamba wakisikia hili jina "Dr Slaa" mapepo yanawalipuka!!! Hoja inaachwa kando na baadala yake wanaliparamia hilo jina kwa matusi!!
 
Lengo mojawapo la CCM ni kuhakikisha kuwa mwananchi mtanzania anaendelea kulala usingizi pono huku wenyewe wakiendelea kuiba mali zetu. Sasa kusambaza hiyo video ya mdahalo mashuleni unamaanisha unakwenda kintume na One of CCM's strategies. Unaenda kuwaamsha ambao bado wamelala au ndiyo wanaamka lakini bado wana tongo machoni.
 
Eti kisa buku7 za lumumba unajitoa ufahamu

Of late naona kama neno 'JANGA' limepoteza meaning. Kila inapotokea mtu hakubaliani na mtu mwingine anamwita janga. This is serious! Bila shaka humu mna watu ambao wanasubiri waongezewe alama waweze kwenda kwenye vyuo vya kupata cheti cha unesi, kilimo na ualimu. Disgusting!:msela:
 
slaa hana positive image kwa jamii kutokana na kupora mke wa mtu

Tujaribu kuwa positive tuna-approach masuala ya msingi. Nani asiyejua viongozi wetu wa chama na serikali hasa wakuu ni "mtama kwa watoto"? Wamo wake za watu na vibinti vya chuo na vilivyoanza kazi maofisini. Si vyema kubeza mtu kwa kutumia vigezo visivyo na viwango. Pima kigezo na kisha uipime akili yako km vinaendana.

Labda hoja hoja yako ingeweza kuwa mdahalo wa Dr Slaa usitumike mashuleni kwa kuwa tayari Dr ana-side yake kichama. Labda, labda hilo!!! Otherwise, tusijiruhusu kuwa so cheap kuwa brain-washed na wanaofikiria kwa niaba yetu.
 
Tafadhali ndugu yangu Mtoi ninawezaje kupata nakala yake? Ninauhitaji sana nami nijifunze kitu.

Mkuu.
Nita uko-copy mdahalo ule kwenye simu ili niweze kuwatumia watu wengi kwa njia ya WHATAPPS! Wenye simu zenye uwezo wa kupokea na kutuma kwa whatapps itakuwa rahisi kwao kuupata mahali popote walipo.

Nikifanikisha hilo nitawajuza ili mnitumie namba zenu. Namba zangu +255 784 (713) 246764
 
unajua katika wazo lako inaonekana umevamia jukwaa!!........... hapa 2naitaj magreat thinker! kama huna cha kuchangia kaa kimya!!!!........... Hujui kwamba padre akifikisha umri wa kuanzia miaka hamsin anaweza kuomba kuacha kwa sababu maalum?..... usijaribu kukoment k2 usicho kijua na ambacho huna uelewa nacho.
 
Mkuu.
Nita uko-copy mdahalo ule kwenye simu ili niweze kuwatumia watu wengi kwa njia ya WHATAPPS! Wenye simu zenye uwezo wa kupokea na kutuma kwa whatapps itakuwa rahisi kwao kuupata mahali popote walipo.

Nikifanikisha hilo nitawajuza ili mnitumie namba zenu. Namba zangu +255 784 (713) 246764

Naona hapo magamba wamechanganyikiwa hawataki kuukubali ukweli katika hili siku zao zimekwisha ndio maana wanatapatapa
 
Huyo mwenye positive image raisi wako muulize ana watoto wangapi na wangapi ni wa ndoa na mkewe na wangapi ni wa nje ya ndoa. Kwani Ikulu ni kwenda kuoa

WAJUA MICCM NI MITAHAHIRA SANA, YANAMKOMALIA DR WAKATI MKUU JK ALOYAFANYA KIMAHADILI YANATUDHALILISHA WANAUME.

NAKUMBUKA ALIWATUMIA SANA AKINA SHEIKH YAHAYA KUWALEA WATOTO WAKE WA NJE YA NDOA, IVI WANADHANI SIE HATUYAJUI? AH AH USIRUSHE MAWE WKT WEWE UKO KT NYUMBA YA VIOo
 
Back
Top Bottom