Mdahalo wa Dr. Slaa, ITV, Utumike Mashuleni- Prof Mbele

Mdahalo wa Dr. Slaa, ITV, Utumike Mashuleni- Prof Mbele

trplmike

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
701
Reaction score
798
Nimemsoma Prof Mbele kuhusu hii hoya yake, nadhani he has a point,
Mimi ni mwalimu, mwenye uzoefu wa kufundisha tangu mwaka 1976, nilipoanza kufundisha Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, na hatimaye kutoa mihadhara katika vyuo vikuu sehemu mbali mbali duniani.

Kutokana na wadhifa wangu, napenda kusema kuwa ingekuwa bora iwapo mdahalo wa Dr. Slaa ITV ungesambazwa mashuleni, kwani una mambo muhimu ya kuwafundisha vijana wetu. Jambo la kwanza ni kuwa mdahalo ule unatoa changamoto kuhusu masuala ya nchi yetu, ni kichocheo cha fikra.
Hapa Kwetu: Mdahalo wa Dr. Slaa, ITV, Utumike Mashuleni
 
Tunataka ya kwako mwenye uzoefu since 1976 inaweza kusaidia, mwache padre slaa arudi kundini kondoo wanamngojea huko sana na akatubu kwa nini tamaa zilimkimbiza. :heh:
 
wewe ni nani halafu fahamu kuwa slaa ni janga la kitaifa
 
slaa hana positive image kwa jamii kutokana na kupora mke wa mtu
 
huo mda alikuwa anajipendekeza kwa wananchi apewe kura.yalikuwa hayatoki moyoni
 
naloliga hurita; Ni heshima kwa mtu kukaa kimya kama jambo linalozungumziwa hana uwezo nalo kifikra kwani watu wengine wanaweza dhani mtu huyo anayo hekima, kuliko kutuo maoni ambayo watu wengine wataamini bila ya shaka yoyote kwamba mtu huyo hamnazo!
 
Last edited by a moderator:
Tunataka ya kwako mwenye uzoefu since 1976 inaweza kusaidia, mwache padre slaa arudi kundini kondoo wanamngojea huko sana na akatubu kwa nini tamaa zilimkimbiza. :heh:

Tatizo umejiunga juzi hapa JF.Uelewa wako ni finyu sana.Hivi aliyekuloga wewe kuamini kuwa ukiwa padre huwezi kuacha na nani?Umesoma shule gani wewe?
 
slaa hana positive image kwa jamii kutokana na kupora mke wa mtu

Mbona hao wenye wake zao halali wameshindwa kuwaondolea watanzania umaskini.kama hicho ni kigezo basi cha mtu kuwa safi na kuleta maendeleo basi huyo wenu angekuwa tayari ametuondolea umaskini.
 
kwenda zako kule wa juzi wa jana kuna tofauti gani kakojoe ukalale au na wewe ni wa toa ndugu toa?
 
Mmmh... Sijui kama serikali ya maccm itaelewa hili!

Tunataka ya kwako mwenye uzoefu since 1976 inaweza kusaidia, mwache padre slaa arudi kundini kondoo wanamngojea huko sana na akatubu kwa nini tamaa zilimkimbiza. :heh:

wewe ni nani halafu fahamu kuwa slaa ni janga la kitaifa

slaa hana positive image kwa jamii kutokana na kupora mke wa mtu

Hivi hizi ndiyo mbongo za wana-CCM kweli?

Chama kinachoongoza nchi??...

Kama ndiyo mkakati wenu wa kukabiliana na CHADEMA basi niseme hii nchi iko mahali pagumu maana mwehu na aliyeibiwa nguo na mwehu wote wanakimbizana wakiwa uchi
 
Mdahalo wa lini huo wakuu?si nimeona post ya gamba flani linasem slaa kagoma kudahiliwa pamoja na kilaza nape?
 
umejistukia eeeh afadhali much know inakuponza hadi kibaruani kwako na tunajua ilo
 
Hatimaye Watanzania wameanza kugundua Vipaji Vipya ! Asante kwa kuanza kujitambua , polepole Tutafika tu .
 
Back
Top Bottom