Mdada mzuri kumbe ni shetani tu,apata aibu ya mwaka

Mdada mzuri kumbe ni shetani tu,apata aibu ya mwaka

Daah dingi mjeda?? sipati picha vitasa vinavyotembea hapo!.. unaweza kuta mama mtu kazimia sababu naye alikuwa anadinywa na mwanae... 😬
 
Kuna mdada mmoja hivi kitaani huwa ana maringo sana anapenda kujikuta yeye Beyonce.Kila kidume kikienda kutongoza kinakataliwa na kashfa juu na mimi nikiwa mmoja wao.

Sasa kumbe chini ya pazia huyu Dada alikuwa anagegedwa na kaka yake na mdogo wake wa kiume na siri ipo wazazi walikuwa hawajui chochote.
Kaka mkubwa akamfuma dogo lake anagegeda,imekuwa vita balaa wamepigana hadi na glass kwa wivu wa kugombea uroda wa ndugu yao.

Kwa updates za sasa mama mtu amezimia kwa mshtuko,baba mtu anasaidiana na ndugu wengine kugawa mkong'oto.
Wananchi wa huu mtaa tupo mbele ya nyumba tukifuatilia maajabu ya mwaka.
Dunia hakika iko ukingoni
 
Na ww unaombea ungekuwa kaka mtu
laana kubwa sana,kwanza mtu unaanzaje kutembea na kaka yako au Dada yako?
Madem wamejaa wengi,wanaume wamejaa wengi hadi ambao walimtaka akakataa kumbe ana lake jambo
 
Kuna mdada mmoja hivi kitaani huwa ana maringo sana anapenda kujikuta yeye Beyonce.Kila kidume kikienda kutongoza kinakataliwa na kashfa juu na mimi nikiwa mmoja wao.

Sasa kumbe chini ya pazia huyu Dada alikuwa anagegedwa na kaka yake na mdogo wake wa kiume na siri ipo wazazi walikuwa hawajui chochote.
Kaka mkubwa akamfuma dogo lake anagegeda,imekuwa vita balaa wamepigana hadi na glass kwa wivu wa kugombea uroda wa ndugu yao.

Kwa updates za sasa mama mtu amezimia kwa mshtuko,baba mtu anasaidiana na ndugu wengine kugawa mkong'oto.
Wananchi wa huu mtaa tupo mbele ya nyumba tukifuatilia maajabu ya mwaka.
Nilitegemea baada ya kumaliza kusoma nimezee na kapicha.

Umearibu habari yote[emoji848]
 
Tafuta hela hautokataliwa wala hautopata muda wa kuleta thread za uongo ili kujifariji.
 
Kupiga picha huruhusiwi lakini kuandika udaku unaruhusiwa?


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Tafuta hela hautokataliwa wala hautopata muda wa kuleta thread za uongo ili kujifariji.
Mimi nnaye wangu ila kuna mambo yalitokea kidogo hatupo sawa now,na ndiye my future
Huyu mdada kajipaka matope,mnaweza kudhani natunga kumbe ni serious issue.
Na sio huyu tu hats kwenye familia nyingi hii michezo nna imani ipo.
 
Kupiga picha huruhusiwi lakini kuandika udaku unaruhusiwa?


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
Kwenye kibaraza cha nyumba ya jirani nimetulia niandike udaku
 
Acha kulialia huku kidume jipange kapige sound za akuelewe mtoto!
 
hakuna sababu ya kumchafua kisa kakukataa,hii ni really.
Mimi sikumpenda nilimtamani jinsi alivyonona na hana mtu
Ndio ufahamu mtu anae sasa! tena ndugu zake, wanajimegea usiku kucha. Yaani hadi raha ukoo unabaki ndani ya nyumba.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom