weka pichaKuna mdada mmoja hivi kitaani huwa ana maringo sana anapenda kujikuta yeye Beyonce.Kila kidume kikienda kutongoza kinakataliwa na kashfa juu na mimi nikiwa mmoja wao.
Sasa kumbe chini ya pazia huyu Dada alikuwa anagegedwa na kaka yake na mdogo wake wa kiume na siri ipo wazazi walikuwa hawajui chochote.
Kaka mkubwa akamfuma dogo lake anagegeda,imekuwa vita balaa wamepigana hadi na glass kwa wivu wa kugombea uroda wa ndugu yao.
Kwa updates za sasa mama mtu amezimia kwa mshtuko,baba mtu anasaidiana na ndugu wengine kugawa mkong'oto.
Wananchi wa huu mtaa tupo mbele ya nyumba tukifuatilia maajabu ya mwaka.
Tena sanaKukataliwa kubaya sn
Piga picha kisirisiriKwa usalama wa familia picha zimekatazwa kupiga askari wapo hapa
Basi rekodi mazungumzo then uweke hapaBaba mtu mwenyewe mjeda anataka amalize ishu fasta.
Kuna mdada hapa alikuwa anapiga picha wamemchania dela lake na simu wamepasua
basi mpige picha huyo dadaBaba mtu mwenyewe mjeda anataka amalize ishu fasta.
Kuna mdada hapa alikuwa anapiga picha wamemchania dela lake na simu wamepasua
Askari wapo kulinda ugomvi wa familia usiingiliwe au niaje...kama askari wapo wa2 wataendeleaje kugawana mikong'oto....Kwa usalama wa familia picha zimekatazwa kupiga askari wapo hapa
Rekodi mazungumzohakuna sababu ya kumchafua kisa kakukataa,hii ni really.
Mimi sikumpenda nilimtamani jinsi alivyonona na hana mtu