Msandawe Halisi
JF-Expert Member
- Nov 5, 2010
- 647
- 351
Yawezekana ukaokota embe dodo chini ya muarubaini. Natafuta mpenzi mwenye sifa zifuatazo
Mwenye heshima: Sikuambii uwe kama Mama Theresa, lakini unatakiwa uwe na heshima kwa watu katika namna ya mtu muwelewa, uwaheshimu watu wote hasa wakubwa zako. Hii ni muhimu sana
Uelewa: Sikuambii uwe muwelewa kama Marie Curie, lakini unatakiwa kufahamu jinsi ya kutumia akili yako kutatua matatizo. Aijalishi kama umeenda shule ama laa. Tumia akili yako na mambo yatakuwa mazuri.
Mfuata Mkumbo: Nataka mpenzi wangu awe na mind of her own. Nani anamtaka mwanamke rahisi kushawishika? Si mimi. Namtaka avae nguo ambazo zitamfanya aonekane nadhifu si sababu ipo kwenye fashion. Hamna mtu anayemtaka mwanamke ambaye ni rahisi kufuata mawazo ya marafiki zake. Awe na uwelewa wa peke yake, asiwaruhusu wengine kufikiria kwa sababu yake.
Usahili utafanyika baada ya wenye sifa kunitumia PM, Watakaofuzu Probation itakuwa miezi 4. Atakaye faulu ndiye atakaye kuwa mpenzi wangu, then mchumba Mungu akijalia atakuwa mke.
Sifa zangu
Dushelele Inchi 7 urefu.
Dushelele Inchi 6.30 upana
Elimu – Diploma
Kazi – Mfanyabiashara
Kabila – Msandawe
Urefu Futi 6
Unene – Bonge la Bwana
Napendelea – Mitoko ya mara kwa mara, Beach, Club, Mbuga za wanyama & Kusafiri
Sipendelei – Kujisikia, Kujidai japo nina pesa za kuwakeep charge wahudumu.
Mwenye heshima: Sikuambii uwe kama Mama Theresa, lakini unatakiwa uwe na heshima kwa watu katika namna ya mtu muwelewa, uwaheshimu watu wote hasa wakubwa zako. Hii ni muhimu sana
Uelewa: Sikuambii uwe muwelewa kama Marie Curie, lakini unatakiwa kufahamu jinsi ya kutumia akili yako kutatua matatizo. Aijalishi kama umeenda shule ama laa. Tumia akili yako na mambo yatakuwa mazuri.
Mfuata Mkumbo: Nataka mpenzi wangu awe na mind of her own. Nani anamtaka mwanamke rahisi kushawishika? Si mimi. Namtaka avae nguo ambazo zitamfanya aonekane nadhifu si sababu ipo kwenye fashion. Hamna mtu anayemtaka mwanamke ambaye ni rahisi kufuata mawazo ya marafiki zake. Awe na uwelewa wa peke yake, asiwaruhusu wengine kufikiria kwa sababu yake.
Usahili utafanyika baada ya wenye sifa kunitumia PM, Watakaofuzu Probation itakuwa miezi 4. Atakaye faulu ndiye atakaye kuwa mpenzi wangu, then mchumba Mungu akijalia atakuwa mke.
Sifa zangu
Dushelele Inchi 7 urefu.
Dushelele Inchi 6.30 upana
Elimu – Diploma
Kazi – Mfanyabiashara
Kabila – Msandawe
Urefu Futi 6
Unene – Bonge la Bwana
Napendelea – Mitoko ya mara kwa mara, Beach, Club, Mbuga za wanyama & Kusafiri
Sipendelei – Kujisikia, Kujidai japo nina pesa za kuwakeep charge wahudumu.