BADILI TABIA
JF-Expert Member
- Jun 13, 2011
- 32,766
- 23,230
Wablock kwenye simu na maisha yako....
Sure block wote halafu usubiri bomu lilipuke lenyewe.
Ila huyo kijana atarudi tu. utampokea?
Ila mapenzi haya hayana utabiri
Hata hivyo kuna mambo ukisoma katikati ya mistari utaona kuwa kuna jambo linakuja...lol!
Kwa mfano, kama mtu umeshamalizana naye, kwa nini abaki kichwani mwako??
Umeliona hilo BADILI TABIA??
Mblock huyo mdada.........afu njoo nikupe Joseph Wang akuliwaze
Halafu nawewe unatuzinguaga na huyo joseph,na tunajua hamna kitu hapo ila kazi yako ni kutunyima tu wanaume fursa. Acha hiyo tabia.
unaweza ukakuta ni janaume lakini linatuzingua tu!
Mblock huyo mdada.........afu njoo nikupe Joseph Wang akuliwaze
Kila mara joseph joseph
Kama wamemwaga mboga wewe mwaga ugali.... Yanini uteseke peke yako ... Hebu kinukishe fasta kwa huyo mume kama unaogopa niambie nikusaidie
Aisee upogo we bibie? Nilimiss sana ushauri wako uliokaa kimtindo wa "u scratch my back I scratch yours and you screw with me I screw you back" 🙂
Hope kwema huko uliko.