Mchumba mtumba


F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0
Kuna jamaa yangu ana mchumba wake tangu 2008 kijjn kwao. kipind hicho jamaa alikua A-level (f5). na wakati huo huyo mchumba wake (dem) alikua anadai kua yeye ni BIKRA (pure). kwa muda wote huo kuanzia 2008 had 2013 pindi jamaa akiomba mzigo ananyimwa eti dem hatak kuvunja ubikra wake. Sasa kamaliza chuo kaja nyumban kupumzika. ikabidi aombe mzigo akashangaa dem akamwambia twende nkakupe. tena dem ndo kamuonesha guest jamaa. jamaa akajua anaenda KUVUNJA BIKRA duh!! kumbe maskin dem ashagongwa muda mrefu na masela. Jamaa kaahirisha kuoa na kaondoka bila kuaga. JE kama ni wewe ungefanyaje???
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
mnhhhhhh kwa hiyo mdada kama sio bikira anaitwa 'mtumba'?
 
F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0
Ndio mkuu, mtumba yan dem tayar ashatumika (kuliwa uroda)
 
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
1,202
Points
1,225
S

Sukula

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
1,202 1,225
mnhhhhhh kwa hiyo mdada kama sio bikira anaitwa 'mtumba'?
.........makubwa! hata mm nashangaa.... na wakaka used sijui wataitwaje.
humu jf kuna watu wanapenda sn kushusha hadhi za wadada, sijui tushawakosea nn.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,776
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,776 2,000
Ndio mkuu, mtumba yan dem tayar ashatumika (kuliwa uroda)
mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiu
AS IF O.M.B.O YAKO INA mlio ya chupa ya soda inayofunguka!
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Psiiiiiiii...... Hahhaaaaa, tena na povu jingi kama koka iliotingishwa. Hahaaaaa
you made up my moment
mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiu
AS IF O.M.B.O YAKO INA mlio ya chupa ya soda inayofunguka!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 2,000
mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiu
AS IF O.M.B.O YAKO INA mlio ya chupa ya soda inayofunguka!
hahahaaaaaaaaaaaa nimechekaje........
ka pozi la mirinda orange inapofunguliwa..........LOL
JF kweli raha wallahi...sijutii na sijawahi kujuta kujiunga hum
 
F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0
.........makubwa! hata mm nashangaa.... na wakaka used sijui wataitwaje.
humu jf kuna watu wanapenda sn kushusha hadhi za wadada, sijui tushawakosea nn.
tatizo nyie madada hua hamtak na wala hamuwez kuwatest wachumba zenu mpaka akina kaka ndo wawaanze kutest kama yaliyomo yamooo????
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Mtoto anaamini kila kitu anachoambiwaga, na watu wazima nao?? Khaaaaa
Kuna jamaa yangu ana mchumba wake tangu 2008 kijjn kwao. kipind hicho jamaa alikua A-level (f5). na wakati huo huyo mchumba wake (dem) alikua anadai kua yeye ni BIKRA (pure). kwa muda wote huo kuanzia 2008 had 2013 pindi jamaa akiomba mzigo ananyimwa eti dem hatak kuvunja ubikra wake. Sasa kamaliza chuo kaja nyumban kupumzika. ikabidi aombe mzigo akashangaa dem akamwambia twende nkakupe. tena dem ndo kamuonesha guest jamaa. jamaa akajua anaenda KUVUNJA BIKRA duh!! kumbe maskin dem ashagongwa muda mrefu na masela. Jamaa kaahirisha kuoa na kaondoka bila kuaga. JE kama ni wewe ungefanyaje???
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 2,000
mwambie huyo bikra ani PM nimpe contacts za bikra mwenzake
huyo wa kiume si alishaenda kumla uroda(kutumika) au bikra yake haikutoka tu
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,820
Points
2,000
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,820 2,000
Je huu ni uungwana??.......la hasha huu si uungwana....
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,776
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,776 2,000
hahahaaaaaaaaaaaa nimechekaje........
ka pozi la mirinda orange inapofunguliwa..........LOL
JF kweli raha wallahi...sijutii na sijawahi kujuta kujiunga hum
enh manake yake si nzima basi ndo iwe inatoa mlio wa pepsi basi anapokuwa anavua pichu!
mbaaaaks!
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 0
Kuna jamaa yangu ana mchumba wake tangu 2008 kijjn kwao. kipind hicho jamaa alikua A-level (f5). na wakati huo huyo mchumba wake (dem) alikua anadai kua yeye ni BIKRA (pure). kwa muda wote huo kuanzia 2008 had 2013 pindi jamaa akiomba mzigo ananyimwa eti dem hatak kuvunja ubikra wake. Sasa kamaliza chuo kaja nyumban kupumzika. ikabidi aombe mzigo akashangaa dem akamwambia twende nkakupe. tena dem ndo kamuonesha guest jamaa. jamaa akajua anaenda KUVUNJA BIKRA duh!! kumbe maskin dem ashagongwa muda mrefu na masela. Jamaa kaahirisha kuoa na kaondoka bila kuaga. JE kama ni wewe ungefanyaje???
Hivi ubikira wanatakiwa wawe nao wadada tu? Wakaka hawapaswi kujitunza na kuwa bikira?

Kama yeye ni bikira basi amuache huyo mchumba atafute bikira mwenzie, ila kama hata yeye ni skrepa, ngoma drroooooooooo! abebe mzigo.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Points
1,225
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 1,225
.........makubwa! hata mm nashangaa.... na wakaka used sijui wataitwaje.
humu jf kuna watu wanapenda sn kushusha hadhi za wadada, sijui tushawakosea nn.
Kwani ukishtumika na wanaume zaidi ya mmoja ukiitwa hivyo ni kushushwa ama ndo ukweli wenyewe?ama mnapenda kudanganywa kila siku?
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,818
Top