Kung fu panda
JF-Expert Member
- Aug 13, 2019
- 748
- 790
hakikisha unapiga show 3 au 4 kwa wiki atazoea tu usichepuke Mkuu
Usahihi hapo juu :Matumizi ya kikanushi How
Anifikishi =hand finishing
Piga punyeto mkuu acha kusumbua wadada unachoshaNakuhakikishia iko hvyo kwangu, na mara ya kwanza naanza hii shughuri nilikuwa nafanya na mtu masaa adi 3 na naondoka bila kukojoa, ikaenda ili tatizo sasa ivi kidogo naanza kupona, ninauwezo wa kufanya asubuh msichana fulani na jioni mwingine wakaridhika ila mimi nisiridhike. Uo ni ukweli na sijaja apa kujionyesha matatizo yangu bali nataka suruhu
Ni riziki na siyo ridhiki. Halafu penye 'h' huweki na pasipo na 'h' wewe ndio unaweka!!! Shuleni mlisomea wapi?!!Sasa ulitaka mchana, muda wakujitafutia ridhiki niwaze aya,
Kama huna la kuongea kaa kimya.
Dk 30 chache sana boss acha kujitia aibu.Dakika 30 ukiwa unapump? Au hizo dakika 30 maandalizi na kila kitu?
Acha kuangalia pono ndo zinakudanganya hakuna kiumbe mwenye uwezo wa kupiga shoo dakika 30 asifike kileleni..."USIZICHUKULIE POA DAKIKA 30"
huyu mpuuzi sana....Dakika 30 ukiwa unapump? Au hizo dakika 30 maandalizi na kila kitu?
Acha kuangalia pono ndo zinakudanganya hakuna kiumbe mwenye uwezo wa kupiga shoo dakika 30 asifike kileleni..."USIZICHUKULIE POA DAKIKA 30"
Oooh basi inawezekanaHakuna mtu kama huyo asee, labda kama alidungwa dawa...
Najaribu kukuelewa sana hasa hapo kwenye dawa.[emoji120]Kama anatumia Madawa lakini kuhalisia hakuna kitu kama hicho....
#kutoa huweza ila mara chache lakini haiwezi kuwa kawaida yako kama anavyosema mtoa mada hapo yaani upump nje ndani kwa nusu saa,huna tatizo lolote na hutumii dawa halafumwanaume usifike kileleni...labda unago** mdoli
Hahahahaaaaa nahunga ndo nininahunga mkono hoja ni matumizi mabaya ya dakika 30
Uzwazwa tu.Matumizi ya l na r pamoja na h yamekua changamoto kwa vijana wa siku hizi sana. Mchawi nani?mtaala, waalimu au ni uzwazwa tu.
Kama baharia wako ni mla mtumiaj mzur wa chips zege, hiyo shughuli haiweziiiii, atuachie wasimamia ukucha,, mi ata lisaa linakata!, its matter of mind set, naeza kaa kutokana na mda ninaoutaka mimi!,Dakika 30 ukiwa unapump? Au hizo dakika 30 maandalizi na kila kitu?
Acha kuangalia pono ndo zinakudanganya hakuna kiumbe mwenye uwezo wa kupiga shoo dakika 30 asifike kileleni..."USIZICHUKULIE POA DAKIKA 30"
Naunga mkono hoja!!Jitahidi kumuandaa vizuri na wewe sio unapiga mashine huku unawaza madeni huwezi kufika. Concentrate na kazi moja na uifurahie wazungu dakika 5 tu mpka utakuja kuandika uzi mwingine unaomba ushauri kwann unamwaga mapema [emoji6]
Mimi ni kijana ninatumia minimum dakika 30 kwa safari moja haijalishi ndo naanza.
Msichana wangu anachoka sana kiasi kwamba siku nyingine uniacha bila kufikisha kileleni.
Nampenda sana uyu binti ,ila muda mwingine hunifanya nichepuke nikamalizie shughuli uko ingawa sipendi hii tabia, nataka nitulie na uyu binti nampenda.