Mchumba anifikishi mwisho wa safari.

Mchumba anifikishi mwisho wa safari.

Nakumbuka Kuna kipindi nilipiga 3.20 hours, dada wa watu maji yanakauka yanarudi hadi nikamuonea huruma , tumemaliza kajipulizia feni kachubuka hadi naona aibu , ilibidi nimuache
Ni ivyo ivyo mkuu, ila ili ni tatizo aswa inapofika mtu unahitaji mke.
 
Sawa anza kwanza kutibu namna ya kuandika vizuri,halafu uendelee kudanganya.

#Nduki
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mhhh kwahiyo lengo lako kumkomoa Dada wa watu harafu killeni anafikishwa mwanamke
 
Nakuhakikishia iko hvyo kwangu, na mara ya kwanza naanza hii shughuri nilikuwa nafanya na mtu masaa adi 3 na naondoka bila kukojoa, ikaenda ili tatizo sasa ivi kidogo naanza kupona, ninauwezo wa kufanya asubuh msichana fulani na jioni mwingine wakaridhika ila mimi nisiridhike. Uo ni ukweli na sijaja apa kujionyesha matatizo yangu bali nataka suruhu
Utakuwa na mashetani wewe kama sio kamba unazotuviringisha hapa!
 
Moja au mbili kishkaji tena dkk tano kwa kumi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji13][emoji23]
🤣🤣🤣 inategemea na mteja lakini, kama mpenzi wa steeplechase ama sprints.
 
Dakika 30 wewe bado ujakojoa bao la kwanza.
Yani ni sawa mimi nimeenda Kariakoo na kurudi.
Nafikiri wewe utakuwa hauna Mbegu za kutosha au shahawa.
Kama ukiwa nazo za kutosha basi uchelewi sana kufika hapi kibo.

Muone dokta
 
Mwambie mhusika sasa sisi tutakusaidiaje hapo acha utoto
Nimeshamwambia na huwa anajitaidi kudumu kwenye game, ila ndo ivyo muda unafika anasema hawezi kuendelea,
Muda mwingine namuonea huruma, najifanya nimeshakojoa kumbe bado.
 
Mimi ni kijana ninatumia minimum dakika 30 kwa safari moja haijalishi ndo naanza.

Msichana wangu anachoka sana kiasi kwamba siku nyingine uniacha bila kufikisha kileleni.

Nampenda sana uyu binti ,ila muda mwingine hunifanya nichepuke nikamalizie shughuri uko ingawa sipendi hii tabia, nataka nitulie na uyu binti nampenda.
Atakufikisha ukishamuoa. Kwa sasa anakusaidiasaidia tu
 
Dakika 30 wewe bado ujakojoa bao la kwanza.
Yani ni sawa mimi nimeenda Kariakoo na kurudi.
Nafikiri wewe utakuwa hauna Mbegu za kutosha au shahawa.
Kama ukiwa nazo za kutosha basi uchelewi sana kufika hapi kibo.

Muone dokta
Apana nikifanikuwa kufika zinatoka nyingi sana, zingine zinachuruzika zenyewe uume umeshasinyaa.
 
Jitahidi kumuandaa vizuri na wewe sio unapiga mashine huku unawaza madeni huwezi kufika. Concentrate na kazi moja na uifurahie wazungu dakika 5 tu mpka utakuja kuandika uzi mwingine unaomba ushauri kwann unamwaga mapema [emoji6]
 
Chakufanya hapo ni uzungumze naye tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom