Ndara Mbovu
Senior Member
- Feb 28, 2017
- 155
- 83
- Thread starter
- #21
Sasa ulitaka mchana, muda wakujitafutia ridhiki niwaze aya,Asubuh yote hii unawaza zinaa
Kama huna la kuongea kaa kimya.
Sasa ulitaka mchana, muda wakujitafutia ridhiki niwaze aya,Asubuh yote hii unawaza zinaa
Ni ivyo ivyo mkuu, ila ili ni tatizo aswa inapofika mtu unahitaji mke.Nakumbuka Kuna kipindi nilipiga 3.20 hours, dada wa watu maji yanakauka yanarudi hadi nikamuonea huruma , tumemaliza kajipulizia feni kachubuka hadi naona aibu , ilibidi nimuache
Jifunze kumaliza pale unapoamua , sasa hivi akiniambia inatosha huwa naenda dk zangu 5 namalizaNi ivyo ivyo mkuu, ila ili ni tatizo aswa inapofika mtu unahitaji mke.
Mwambie huyoDakika 30 ukiwa unapump? Au hizo dakika 30 maandalizi na kila kitu?
Acha kuangalia pono ndo zinakudanganya hakuna kiumbe mwenye uwezo wa kupiga shoo dakika 30 asifike kileleni..."USIZICHUKULIE POA DAKIKA 30"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sawa anza kwanza kutibu namna ya kuandika vizuri,halafu uendelee kudanganya.
#Nduki
Moja au mbili kishkaji tena dkk tano kwa kumi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji13][emoji23]I used to be like you Jody [emoji1787][emoji1787][emoji1787] ila kwa sasa ngono si priority tena. Napiga kitozi!
Utakuwa na mashetani wewe kama sio kamba unazotuviringisha hapa!Nakuhakikishia iko hvyo kwangu, na mara ya kwanza naanza hii shughuri nilikuwa nafanya na mtu masaa adi 3 na naondoka bila kukojoa, ikaenda ili tatizo sasa ivi kidogo naanza kupona, ninauwezo wa kufanya asubuh msichana fulani na jioni mwingine wakaridhika ila mimi nisiridhike. Uo ni ukweli na sijaja apa kujionyesha matatizo yangu bali nataka suruhu
🤣🤣🤣 inategemea na mteja lakini, kama mpenzi wa steeplechase ama sprints.Moja au mbili kishkaji tena dkk tano kwa kumi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji13][emoji23]
Nimeshamwambia na huwa anajitaidi kudumu kwenye game, ila ndo ivyo muda unafika anasema hawezi kuendelea,Mwambie mhusika sasa sisi tutakusaidiaje hapo acha utoto
Atakufikisha ukishamuoa. Kwa sasa anakusaidiasaidia tuMimi ni kijana ninatumia minimum dakika 30 kwa safari moja haijalishi ndo naanza.
Msichana wangu anachoka sana kiasi kwamba siku nyingine uniacha bila kufikisha kileleni.
Nampenda sana uyu binti ,ila muda mwingine hunifanya nichepuke nikamalizie shughuri uko ingawa sipendi hii tabia, nataka nitulie na uyu binti nampenda.
Chai hiyo nduguDuh, asubuhi yote hii?
Apana nikifanikuwa kufika zinatoka nyingi sana, zingine zinachuruzika zenyewe uume umeshasinyaa.Dakika 30 wewe bado ujakojoa bao la kwanza.
Yani ni sawa mimi nimeenda Kariakoo na kurudi.
Nafikiri wewe utakuwa hauna Mbegu za kutosha au shahawa.
Kama ukiwa nazo za kutosha basi uchelewi sana kufika hapi kibo.
Muone dokta