Mchumba anifikishi mwisho wa safari.

Mchumba anifikishi mwisho wa safari.

Nakuhakikishia iko hvyo kwangu, na mara ya kwanza naanza hii shughuri nilikuwa nafanya na mtu masaa adi 3 na naondoka bila kukojoa, ikaenda ili tatizo sasa ivi kidogo naanza kupona, ninauwezo wa kufanya asubuh msichana fulani na jioni mwingine wakaridhika ila mimi nisiridhike. Uo ni ukweli na sijaja apa kujionyesha matatizo yangu bali nataka suruhu
Sasa hapa tatizo ni wewe
 
Labda aina za mademu unaobeba mkuu hawakupi Motishaa... Upate wale wenye nyamaa msambwanda huoo...mamaee lile jotoo ukizidisha dak 10 wewe una matatizoo![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa wewe ukibeba kimbaumbau hasa huna hata hisia nacho oohoo...
Ni kweli msichana niliyekuwa naye ni mwembamba, ila ata ao wenyemisambwanda ilikuwa ivyo ivyo.
 
Mi nilikuwa kama wewe nikajiunga chaputa nimepona kabisa. Ila sasa sitaki ku left katika chama kubwa na linaoungwa mkono hadi na wanyama na sijaona sababu ya kujiondoa
 
Uzinzi uzinzi uzinzi uzinzi.
Furushi.
 
Mimi nataka angalau dakika 2 bao lá kwanza ni mtihani.

Nikikamatwa dushe tu hawooooo jamaa wa ngwasuma.
 
Dakika 30 wewe bado ujakojoa bao la kwanza.
Yani ni sawa mimi nimeenda Kariakoo na kurudi.
Nafikiri wewe utakuwa hauna Mbegu za kutosha au shahawa.
Kama ukiwa nazo za kutosha basi uchelewi sana kufika hapi kibo.

Muone dokta
Dk 30 mbona chache sana mi napiga SAA zima mpaka dem anakimbia pichu
 
[emoji23][emoji23][emoji23] 30mins haijalishi hata kama unaanza, seriously mkuu...?
 
Kama anatumia Madawa lakini kuhalisia hakuna kitu kama hicho....

#kutoa huweza ila mara chache lakini haiwezi kuwa kawaida yako kama anavyosema mtoa mada hapo yaani upump nje ndani kwa nusu saa,huna tatizo lolote na hutumii dawa halafumwanaume usifike kileleni...labda unago** mdoli
Wapo mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom