Mchumba anifikishi mwisho wa safari.

Mchumba anifikishi mwisho wa safari.

Dakika 30 ukiwa unapump? Au hizo dakika 30 maandalizi na kila kitu?
Acha kuangalia pono ndo zinakudanganya hakuna kiumbe mwenye uwezo wa kupiga shoo dakika 30 asifike kileleni..."USIZICHUKULIE POA DAKIKA 30"
Pornhub na site nyingine zinatuharibia vijana wetu.
 
Mid-term tayari, shule zishafungwa. Bila kupitia uzi wako nisingelilijua hili.
 
Vijana hawajui kuwa ile ni mikanda inawezapigwa kwa mwezi mzima katika nyakati tofauti halafu watu wanakaa kwenye komputa wakaiunganisha.... Hata akina dada nao wanadanganyika. Siyo vijana wa kiume tu! Halafu wanaanza kuwatafuta watu wa aina hiyo kwenye maisha halisi. Mwisho wanamaliza mabucha na kugundua nyama ni ile ile...
Dakika 30 ukiwa unapump? Au hizo dakika 30 maandalizi na kila kitu?

Acha kuangalia pono ndo zinakudanganya hakuna kiumbe mwenye uwezo wa kupiga shoo dakika 30 asifike kileleni..."USIZICHUKULIE POA DAKIKA 30"
 
Ukae saa nzima una pump nje ndani nje ndani ha ha JF raha sanaa...
Hyo nusu saa angesema na ma kiss humo humo na mda wa kubadiki style sio ku pump nusu saa consecutively

Ujue ukikimbia lisaa limoja mwendo wa wa wastani unakata kilomita kumi...
Vijana hawajui kuwa ile ni mikanda inawezapigwa kwa mwezi mzima katika nyakati tofauti halafu watu wanakaa kwenye komputa wakaiunganisha.... Hata akina dada nao wanadanganyika. Siyo vijana wa kiume tu! Halafu wanaanza kuwatafuta watu wa aina hiyo kwenye maisha halisi. Mwisho wanamaliza mabucha na kugundua nyama ni ile ile...
 
Nakuhakikishia iko hvyo kwangu, na mara ya kwanza naanza hii shughuri nilikuwa nafanya na mtu masaa adi 3 na naondoka bila kukojoa, ikaenda ili tatizo sasa ivi kidogo naanza kupona, ninauwezo wa kufanya asubuh msichana fulani na jioni mwingine wakaridhika ila mimi nisiridhike. Uo ni ukweli na sijaja apa kujionyesha matatizo yangu bali nataka suruhu
Mzee acha puli. Uko vilevile kama mimi. Nasema acha puli maana nilipoacha nikawa mtu wa kawaida, sahivi siendi hizo dakika 40 moja kwa moja
 
Nakumbuka Kuna kipindi nilipiga 3.20 hours, dada wa watu maji yanakauka yanarudi hadi nikamuonea huruma , tumemaliza kajipulizia feni kachubuka hadi naona aibu , ilibidi nimuache
Mzee mbona unafanya kilekile nilichokuwa nafanya, ubaya sasa kutana na mdada mkavu kiasi afu yuko tight. Atachubuka mno
 
Kwani hukuelelewa nilichoandika?
Mtanzania anauwezo wa kuongea kingereza fasihi kuliko mwingereza.
 
Mkuu mbona napiga hadi 1 hour, au shida hii
hakuna mwanaume anaeweka stopwatch wkt wa tendo lile,nijuavyo mm kutokana na kutumia nguvu nying kusex huwa tunaona kama tumeenda muda mrefu snaa kumbe hata dk 10 tu zinakutoa kijasho
 
Nakuhakikishia iko hvyo kwangu, na mara ya kwanza naanza hii shughuri nilikuwa nafanya na mtu masaa adi 3 na naondoka bila kukojoa, ikaenda ili tatizo sasa ivi kidogo naanza kupona, ninauwezo wa kufanya asubuh msichana fulani na jioni mwingine wakaridhika ila mimi nisiridhike. Uo ni ukweli na sijaja apa kujionyesha matatizo yangu bali nataka suruhu
Muone daktari pia sababu laweza kuwa tatizo la kiafya lakini wewe ukaona ni ubaharia!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom