Mcheza bet sasa wako hewani

Ntua

Member
Oct 8, 2015
60
125
Breaking News ;

mCHEZA sasa tupo hewani tembelea tovuti yetu
www.mcheza.co.tz

Jisajili, Cheza, shinda na mCheza,

Nikuanzia jero tu (500/=) Itakuwa poa!!!

Kwa msaada wowote piga 0764 701 600
UNAWEZA PIA KUBET LIVE GAMES
mCHEZA "USHINDI KOTE KOTE"
IMG_0407.jpg
IMG_0414.jpg
IMG_0425.jpg
IMG_0426.jpg
IMG_0429.jpg
IMG_0430.jpg
 

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Dec 8, 2017
16,778
2,000
Kipindi cha Kikwete Mabenki yalifunguliwa sana sana, ila sasa yanafungwa.

Kipindi hiki cha Magu makampuni ya betting yanafunguliwa kwa spidi ile ile ya mabenki enzi zile.
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,223
2,000
kuna sehemu nilikuwa nikipita nakuta wazee miaka 70s wanachora mikeka kijiweni.

Wanapeana moyo kinoma...leo chlsea lazima atulishe.

Utafikiri wao ndio watakua uwanjani kufunga magoli. Ndio maana sishabikii timu yoyote. Natizama mpira kama burudani tu nikiubabatiza ila sio kitu cha kuniweka roho juujuu
 

DUBULIHASA

JF-Expert Member
Nov 26, 2016
1,853
2,000
Toka nianze kubet siangalii Mpira kwa raha, nikiangalia game ambayo kuna timu nimeibetia roho yangu juu juu wakat hata hakuna timu ninayoishabikia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
K Hadithi : Mcheza Filamu Za Ngono Entertainment 30
Jahman85 Show za BET Awards Entertainment 10
Amydiz BETTING TIPS Entertainment 2
kamikaze Kuhusu BET Awards 2018 Entertainment 12
ESPIRIT Betting Entertainment 4

Similar Discussions

Top Bottom