englibertm
JF-Expert Member
- May 1, 2009
- 9,252
- 6,211
Wamwendokasi siwatakiSi uende pale Kangaroo ukachukue wale wa mwendokasi....
Wamwendokasi siwatakiSi uende pale Kangaroo ukachukue wale wa mwendokasi....
Si uende pale Kangaroo ukachukue wale wa mwendokasi....
Haikuhusu wewe kweli hii mkuu?[emoji23] [emoji23]
Take care, pana SIDA pale balaaTokea awali, yaani tokea nianze kuwa na huu mchepuko, nilihisi kuwa unaweza kuwemo humu ila umejikausha tu.
Sasa leo ndo nimegundua kuwa kweli upo humu.
We toto la Kinyakyusa kwa nini unajikausha hivyo? Yaani umeunyuti unajifanya hata JF hujui inafananaje ilhali upo muda wote humu.
Ndo mambo gani sasa hayo ya kuchorana?
Madhali nishajua upo ingawa unajifanya haupo, dawa yako naikoroga.
Ila gademu...uko mzuri kupita maelezo. Toto hata kipele usoni huna. Ngozi nyororo utadhani ya mtoto mchanga.
Hakika unastahili kuwa mchepuko wa Ngabu. Vigezo na viwango vyake vyote umevikidhi kwa zaidi ya asilimia 80.
Kwako naamini nitakuwa mchepuko wa kudumu.
Toto la Kinyakyusa.....unataka kuchapwa wewe eeh[emoji8]
Hahahaha dahhh umenikumbusha ile topic yako ya nyumba ndogo lol.Tafsiri ya mchepuko ni only kama umeoa au yeye kaolewa
kama wote hamko kwenye ndoa sio mchepuko...muite gf
Oh yeah....we hujawahi?Umewahi kupata mwanamke anaetaka muwe tu 'f.u.c.k buddies'?
Hahahaha dahhh umenikumbusha ile topic yako ya nyumba ndogo lol.
NN HONGERA mno . -🙂
Ushawahi kuniona huko kwa Obama?Umerudi lini kutoka kwa Obama au deportation imehusika hapa?
Kapooze machungu kwa kuibua yeyote mtaanileo nilikuwa nikagegede mchepuko wangu CBE dakika za mwisho umezingua
Hahahaaa Bossman hupajui Kangaroo?Nazidi kuwa mgeni Dar..Kangaroo ndo wapi?
Hahahaaa Bossman hupajui Kangaroo?
Ni pale ng'ambo ya Afrika Sana.
Hawalalagi usiku pale.
Pana huduma mbalimbali zikiwemo za dada poa, saluni ya masaa 24, msosi....mi huwa napenda kupitia mbuzi au kuku choma usiku wa manane kama nina njaa na kama naelekea nyumbani.
Hmm...sidhani. Kangaroo ipo pale kwenye ile njia ya King D hotel....ila ndo anga hizo hizo.Si ndo kona bar hapo?
😀😀😀😀 wewe mchocheziKumbe jina lako ni ngabu??
Kwa iyo nyani ni a.k.a ama unafananaga nae??
Hmm...sidhani. Kangaroo ipo pale kwenye ile njia ya King D hotel....ila ndo anga hizo hizo.
I say! Akijua je?Njia kuu ni Mchagga[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]