T 1990 ELY
JF-Expert Member
- Sep 7, 2014
- 13,125
- 30,559
Vizuri sana kama uko poa my DadaPoa my kaka...
Dah!!kitambo sana aiseeeee Valentina
Miss You
Vizuri sana kama uko poa my DadaPoa my kaka...
Kuna mzazi mwenzio kamlea kwa gharama na maombi! Mungu anakuona!Tokea awali, yaani tokea nianze kuwa na huu mchepuko, nilihisi kuwa unaweza kuwemo humu ila umejikausha tu.
Sasa leo ndo nimegundua kuwa kweli upo humu.
We toto la Kinyakyusa kwa nini unajikausha hivyo? Yaani umeunyuti unajifanya hata JF hujui inafananaje ilhali upo muda wote humu.
Ndo mambo gani sasa hayo ya kuchorana?
Madhali nishajua upo ingawa unajifanya haupo, dawa yako naikoroga.
Ila gademu...uko mzuri kupita maelezo. Toto hata kipele usoni huna. Ngozi nyororo utadhani ya mtoto mchanga.
Hakika unastahili kuwa mchepuko wa Ngabu. Vigezo na viwango vyake vyote umevikidhi kwa zaidi ya asilimia 80.
Kwako naamini nitakuwa mchepuko wa kudumu.
Toto la Kinyakyusa.....unataka kuchapwa wewe eeh[emoji8]
Post zako zinajieleza mkuu.
USA baby.
Roho imesuuzika kabisaa maana nilianza kukumind kiainaNjia kuu ni Mchagga[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
Kakaako anapenda michepuko kama amechanjiwa....Roho imesuuzika kabisaa maana nilianza kukumind kiaina
Wanaume ndio walivyo uzuri wewe upo njia kuu hao wengine watasubiri sanaKakaako anapenda michepuko kama amechanjiwa....
Kakaako anapenda michepuko kama amechanjiwa....
Buza unakujua dar safari night park?Hahaaaa Bossman mi na hang out sehemu zote tu. Hata Mburahati huwa napatikana...Buza nako nipo....Majohe...kotekote tu.
Brazil nainyaka sana na nishaenda mara kadhaa hapo. Pande za nyumbani nisizijue tena?
Hata huku Mbezi chini...pale Amsterdam napo ni kiota changu.
Wanaume ndio walivyo uzuri wewe upo njia kuu hao wengine watasubiri sana
Buza unakujua dar safari night park?
Nipo kaka angu... Wewe tu umekua adimuVizuri sana kama uko poa my Dada
Dah!!kitambo sana aiseeeee Valentina
Miss You
Huyo ni kaka'ako wewe?Nipo kaka angu... Wewe tu umekua adimu
Usinongeleshe uko[emoji17]Ni zile chale mbili za shingoni ndo zinanifanya niwe hivo😀.
NdiyoHuyo ni kaka'ako wewe?
Uwanja wa nyumbani kabisa ule..... japo nabii hakubaliki kwao.Ndiyo
Dah!!kweli nimekuwa adimu Dada yanguNipo kaka angu... Wewe tu umekua adimu
Paco rabanne lady milionNarciso Rodriguez...😛
Njia tayari iko occupiedKwanini usiupandishe cheo ukawa njia kuu badala ya mchepuko wa kudumu?
Buza unakujua dar safari night park?
Hapa JF wengi wetu hatujuani, tunafahamiana kupitia mabandiko mtu anayoyaandika. Mzinzi mabandiko yake mengi ni uzinzi alikadhalika kwa mwanasiasa.Zinajielezaje?