Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,450
- 145,501
Tokea awali, yaani tokea nianze kuwa na huu mchepuko, nilihisi kuwa unaweza kuwemo humu ila umejikausha tu.
Sasa leo ndo nimegundua kuwa kweli upo humu.
We toto la Kinyakyusa kwa nini unajikausha hivyo? Yaani umeunyuti unajifanya hata JF hujui inafananaje ilhali upo muda wote humu.
Ndo mambo gani sasa hayo ya kuchorana?
Madhali nishajua upo ingawa unajifanya haupo, dawa yako naikoroga.
Ila gademu...uko mzuri kupita maelezo. Toto hata kipele usoni huna. Ngozi nyororo utadhani ya mtoto mchanga.
Hakika unastahili kuwa mchepuko wa Ngabu. Vigezo na viwango vyake vyote umevikidhi kwa zaidi ya asilimia 80.
Kwako naamini nitakuwa mchepuko wa kudumu.
Toto la Kinyakyusa.....unataka kuchapwa wewe eeh[emoji8]
Sasa leo ndo nimegundua kuwa kweli upo humu.
We toto la Kinyakyusa kwa nini unajikausha hivyo? Yaani umeunyuti unajifanya hata JF hujui inafananaje ilhali upo muda wote humu.
Ndo mambo gani sasa hayo ya kuchorana?
Madhali nishajua upo ingawa unajifanya haupo, dawa yako naikoroga.
Ila gademu...uko mzuri kupita maelezo. Toto hata kipele usoni huna. Ngozi nyororo utadhani ya mtoto mchanga.
Hakika unastahili kuwa mchepuko wa Ngabu. Vigezo na viwango vyake vyote umevikidhi kwa zaidi ya asilimia 80.
Kwako naamini nitakuwa mchepuko wa kudumu.
Toto la Kinyakyusa.....unataka kuchapwa wewe eeh[emoji8]