Simplicity.
JF-Expert Member
- Dec 19, 2013
- 2,636
- 1,664
Hello,
Hivi ikitokea bifu kati ya mke wako na mchepuko, halafu mchepuko kwa makusudi ukaanza kumwambia mkeo kuwa huyo mme tunachangia, lakini mkeo kwa madaha akaanza kuurusha mchepuko kwa kuuambia kuwa mme wangu amekosa wanawake mpaka atembee na wewe?
Balaa lake sasa mchepuko ukaanza kudescribe mgegedo wako a-z ili kumwonyesha mkeo anakujua nje ndani, na maelezo ya mgegedo au kibamia chako kwa jinsi mchepuko ulivyoeleza, mkeo anajiridhisha kuwa mbona ndio mgegedo wa mme wangu uko hivyo kweli!
Utajinusuru vipi mkuu kama ingelikuwa ni wewe?
Hivi ikitokea bifu kati ya mke wako na mchepuko, halafu mchepuko kwa makusudi ukaanza kumwambia mkeo kuwa huyo mme tunachangia, lakini mkeo kwa madaha akaanza kuurusha mchepuko kwa kuuambia kuwa mme wangu amekosa wanawake mpaka atembee na wewe?
Balaa lake sasa mchepuko ukaanza kudescribe mgegedo wako a-z ili kumwonyesha mkeo anakujua nje ndani, na maelezo ya mgegedo au kibamia chako kwa jinsi mchepuko ulivyoeleza, mkeo anajiridhisha kuwa mbona ndio mgegedo wa mme wangu uko hivyo kweli!
Utajinusuru vipi mkuu kama ingelikuwa ni wewe?