maramojatu
JF-Expert Member
- Mar 16, 2012
- 2,353
- 3,084
Unafahamu Ngara na Kagera? Au malinyi na morogoro?Ila kiukweli mkoa waPeani ugawanywe tu, hivi mkazi wa rufiji akiwa na shida ya kwenda ofisi za mkoa anasafiri umbali gani
Unafahamu Ngara na Kagera? Au malinyi na morogoro?Ila kiukweli mkoa waPeani ugawanywe tu, hivi mkazi wa rufiji akiwa na shida ya kwenda ofisi za mkoa anasafiri umbali gani
Malinyi na morogoro mapafahamu mkuuUnafahamu Ngara na Kagera? Au malinyi na morogoro?
Hakuna tatizo hapoSasa shida ni nini hapo kama kilwa,Rufiji,kibiti,mafia ,na mkuranga kuwa mkoa?
Tatizo lipo kwenye kuomba na siyo vigezo. Inabidi tuwe na vigezo vitakavyohakikisha ustahili wa eneoHakuna tatizo hapo
Kama wamekidhi vigezo hamna tatizoTatizo lipo kwenye kuomba na siyo vigezo. Inabidi tuwe na vigezo vitakavyohakikisha ustahili wa eneo
Kama wamekidhi vigezo ok lakini siyo kwenda kumpigia magoti Mh Rais. Tunataka utenganifu wa mihimili ya serikali. Vyote vijitegemee sio kumwomba mwenzake ima judiciary, ima executive ima bungeKama wamekidhi vigezo hamna tatizo
Rufiji haina status ya kuwa mkoa, bado sana. Inabidi msubiri. Acha kudanganya wananchi.Mtia Nia ya Ubunge wa Jimbo la Rufiji, Mohamed Omary Mchengerwa ambaye ndiye Mbunge anayemaliza muda wake, akinadi sera zake mbele ya wajumbe na kuomba kura kwa wajumbe wa Chama cha Mapinduzi Kata ya Mbwara iliyopo katika Jimbo hilo lililopo Mkoa wa Pwani, ameeleza kuwa kutokana na Maendeleo yaliyopatikana wilayani hapo atapeleka Ombi Halmashauri hiyo kuwa Mkoa.
Rufiji bado sana.Rufiji haina status ya kuwa mkoa, bado sana. Inabidi msubiri. Acha kudanganya wananchi.