Mchawi soko....

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
15,869
2,000
.
eb04ba278c530530c6ddb52c09624d56.jpeg
 

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Oct 28, 2018
7,144
2,000
Hivi haya matikiti yana tofauti gani na wale kuku wa kizungu?

Tunda gani wakati wote lipo tu sokoni sawa na mahindi ya Dar ambayo bila kuyapakaa pilipili na chumvi hayana ladha kabisa kama siyo sumu tupu za kemikali ni nini hasa?

Tunataka matikiti asilia ambayo Mwanza yamejaa tele...Dar iko vizuri sana kibiashara lakini tokana na vyakula 75% ni sumu tupu.
 

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Jul 7, 2019
1,164
2,000
Hivi haya matikiti yana tofauti gani na wale kuku wa kizungu?

Tunda gani wakati wote lipo tu sokoni sawa na mahindi ya Dar ambayo bila kuyapakaa pilipili na chumvi hayana ladha kabisa kama siyo sumu tupu za kemikali ni nini hasa?

Tunataka matikiti asilia ambayo Mwanza yamejaa tele...Dar iko vizuri sana kibiashara lakini tokana na vyakula 75% ni sumu tupu.


😁😁😁hayana manyoya
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
41,358
2,000
Hakuna chochote utumiacho kisichokuwa na sumu
Kuanzia unga wa mahindi hadi maji
Hivi haya matikiti yana tofauti gani na wale kuku wa kizungu?

Tunda gani wakati wote lipo tu sokoni sawa na mahindi ya Dar ambayo bila kuyapakaa pilipili na chumvi hayana ladha kabisa kama siyo sumu tupu za kemikali ni nini hasa?

Tunataka matikiti asilia ambayo Mwanza yamejaa tele...Dar iko vizuri sana kibiashara lakini tokana na vyakula 75% ni sumu tupu.
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
41,358
2,000
Ukulima na Ufugaji ndio vitu ambavyo sitamani vifanya kutokama na experience
 

mkorea

JF-Expert Member
Aug 16, 2016
3,567
2,000
Kabla soko haujamuita mchawi, wewe ndio jini
Kwanin Ulikua hauna business plan??
Au watu wanavyotoa hayo masomo mnaona wanawatapeli??? Sasa gawa bure ayo matikit
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
9,160
2,000
Sidhani kama matikiti ya asili yapo kwa wingi hata yale ya kijani cheusi kuna ambayo ni ya kisasa
Hivi haya matikiti yana tofauti gani na wale kuku wa kizungu?

Tunda gani wakati wote lipo tu sokoni sawa na mahindi ya Dar ambayo bila kuyapakaa pilipili na chumvi hayana ladha kabisa kama siyo sumu tupu za kemikali ni nini hasa?

Tunataka matikiti asilia ambayo Mwanza yamejaa tele...Dar iko vizuri sana kibiashara lakini tokana na vyakula 75% ni sumu tupu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom