Wakuu,
naleta kwenu mada hii kwa nia njema kabisa kuhusiana na wenzetu walioko nje ya Tanzania ambao ni member hapa JF.
Nimekuwa nikisoma post zao na michango kadhaa kuhusiana na masuala mbalimbali kwa maendeo yetu,wao,taifa letu nk lakini nimegundua kuwa jamaa hawa hawatusaidii sana.
kwanza (kwa maoni yangu) nafikiri jamaa hawa wangetazama hali halisi ya suala lamaendeleo katika nchi walipo ambayo yanaweza kutusaidia sisi binafsi badala ya kutegemea serikali hata mbinu za kuazisha miradi badala ya kujadili tu siasa(wanaogoza kwa post za kisiasa).
Aidha kwa kuwa wamezaliwa hapa bongo na kwenda huko kwa sababu mbalimbali watupatie mbinu mbadala za sisi kujikwamua na umaskini badala ya kutegemea serikali.
aidha watanzania hapa watuwekee hapa JF habari zinazotaagzwa na vyombo vya huko waliko kuhusu tanzania kusudi tujadili badala ya wao kujadili yanayotokea hapa bongo.
sina lengo la kubeza mchango wao lakini naona wao wanaendelea kula bata ugaibuni huku ewnzao wakifa kwa njaa,tupeni michango ya kutukwamua na umaskini kwani masula yanayohitaji uzoefu wa maeneo mbali na Sera za nchi ,elimu,mitaji nk.
kwa kuwajulisha tu katika mkoa nilopo mimi bei ya kutumia internet kwenye cafe ni sh 1000 kwa nusu saa hivyo................................
lakini nasikia baadhi yenu hamuwezi kurudi nyumbani bongo kwa kukosa nauli hii ikoje.
nawatakia maisha mema.
naleta kwenu mada hii kwa nia njema kabisa kuhusiana na wenzetu walioko nje ya Tanzania ambao ni member hapa JF.
Nimekuwa nikisoma post zao na michango kadhaa kuhusiana na masuala mbalimbali kwa maendeo yetu,wao,taifa letu nk lakini nimegundua kuwa jamaa hawa hawatusaidii sana.
kwanza (kwa maoni yangu) nafikiri jamaa hawa wangetazama hali halisi ya suala lamaendeleo katika nchi walipo ambayo yanaweza kutusaidia sisi binafsi badala ya kutegemea serikali hata mbinu za kuazisha miradi badala ya kujadili tu siasa(wanaogoza kwa post za kisiasa).
Aidha kwa kuwa wamezaliwa hapa bongo na kwenda huko kwa sababu mbalimbali watupatie mbinu mbadala za sisi kujikwamua na umaskini badala ya kutegemea serikali.
aidha watanzania hapa watuwekee hapa JF habari zinazotaagzwa na vyombo vya huko waliko kuhusu tanzania kusudi tujadili badala ya wao kujadili yanayotokea hapa bongo.
sina lengo la kubeza mchango wao lakini naona wao wanaendelea kula bata ugaibuni huku ewnzao wakifa kwa njaa,tupeni michango ya kutukwamua na umaskini kwani masula yanayohitaji uzoefu wa maeneo mbali na Sera za nchi ,elimu,mitaji nk.
kwa kuwajulisha tu katika mkoa nilopo mimi bei ya kutumia internet kwenye cafe ni sh 1000 kwa nusu saa hivyo................................
lakini nasikia baadhi yenu hamuwezi kurudi nyumbani bongo kwa kukosa nauli hii ikoje.
nawatakia maisha mema.