• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mchana Mwema

Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
28,506
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
28,506 2,000
Lahaulah unaota!
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Points
1,195
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 1,195
Ukute amewekewa TEGO kwenye 0713 sasa, uwiiiiiiiiii!
Mteja unaempigia kwa sasa hapatikani labda umcheki TMK hospital Mbuzi Mzee.
 

Forum statistics

Threads 1,402,925
Members 531,020
Posts 34,409,639
Top