Mch. Gwajima: Leo nataka kusema na Rais wa Nchi!!

Mch. Gwajima: Leo nataka kusema na Rais wa Nchi!!

TAMKO

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Posts
1,090
Reaction score
763
Akiongea Na makutano ya Maelfu ya watu waliofurika Kwenye viwanja VYA wazi VYA Tanganyika Packers ..""

""Leo nataka kuongea Na Raisi

Kuna ujumbe wa video umekuwa ikisambazwa kupitia you-tube, Kwamba pana Mtu anayejitapa Kufanya uhalifu Kwa kuwatisha Polisi , kuteka vituo VYA Polisi na kupora siraha Na Mabomu.

Nataka kusema Na Wewe Raisi, usitishwe Na huyu Mbwa-mfu asiye Na tohara. Sauti Yake Ni Dhaifu, Uwezo wake Ni Dhaifu Na Sababu zake zote Ni Dhaifu. Ewe Raisi wa Tanzania sikia, usiogope Na vitisho vyao, sisi wananchi wa Tanzania tuko IMARA, Jeshi letu la Polisi Mbali Na madhaifu mawili matatu lakini Bado LIKO IMARA sana. Jeshi la Nchi yetu LIKO IMARA sana.

Mweshimiwa Rais Kumbuka, Mtu atajiuliza Gwajima limekukera Nini wakati Wewe sio polisi wala Jeshi wala mbunge wala huna nafasi yoyote ya kisiasa, SIKIA WEWE!! Nchi hii Na viongozi wake wote tumo Kwenye Mtumbwi mmoja tu katikati ya Bahari, anapotokea kichaa mmoja anajaribujaribu kutoboa Mtumbwi Wetu Sote, ili tuzame, sio jukumu la Mtu Fulani tena, NI JUKUMU LETU SOTE KUMSAKA NA KUMWADHIBU. Ujuzi tunao, mioyo tunayo, Akili tunazo Watanzania Tutamwadhibu.

Narudia maneno ya Mwalimu Nyerere Kwamba Nia tunayo, Sababu tunazo, Na Uwezo tunao, tutampiga. Akili zao ni Za kishetani, Uwezo Wao ni wa kijini, Kwao wapo mashetani Kwetu Upo Mkono wa Mungu ALIYE Hai.

Kuna watu wanavituko, wanadhani Wao wakibeba panga au siraha Basi ni Wao tu walionazo Na ni Wao tu wawezao kuzitumia Ni kujisahau sana..

Mweshimiwa Rais usife Moyo, watu Hawa sio WAISLAM Kwa Sababu Uislam ni Dini ya Amani maana ya NENO Islam, wala sio wakristo, Hawa ni wahalifu watumiao kivuli Cha Dini.

Kwenye Kitabu Cha Biblia Kutoka 15:3 inasema BWANA ni Mtu wa Vita,JEHOVA ndio jina lake" inapotokea vita Mungu hugeuka na kuvaa umbo la Mtu Na kuingia kazini.. Mungu Yuko nasi Kama Wao majini yaliyo pamoja nao, tutawaondosha Na watajua Tanzania Yupo Mungu wa Kweli.

Leo Hii tutaufyeka uchawi Wao wanaoutegemea, tutayafyeka majini Yao, Uwezo Wao wote wa Rohoni Leo tutaufyeka, KaZi ya Jeshi Lako itakuwa Nyepesi sana wiki hii Na UTAWATIA MKONONI. ..."

UPDATE..!! Leo jumanne HATA masaa 24 hayajaisha

Mkuu wa Operation na Mafunzo wa Jeshi la Polisi nchini,Paul Chagonja,ametoa taarifa kuwa mtuhumiwa mmoja anaehusishwa na wale waliokuwa katika mapango ya Amboni amekamatwa na wachimba mchanga wa Mleni wanaofanya shughuli zao karibu na mapango hayo ya Amboni.

Mkuu huyo ameongeza kuwa, silaha moja iliyoibwa katika kituo kimoja cha polisi nayo imepatikana baada ya kumuhoji mtuhumiwa huyo.

Hata hivyo,bwana Chagonja amesema hawezi kutaja jina la mtuhumiwa huyo kwa sasa.

CHANZO:ITV

MY TAKE:
Wanaokamtwa na wachimba mchanga ndio wakusumbua Jeshi la Wananchi?!


Polisi mkichelewa HATA wakusanya Mchanga MUNGU ATAWATUMIA kuwatia mbaroni jamaa hawa..!
 
Gwajima hajui kuwa Kaisari ana yake na Mungu ana yake? Video za kuchonga hizo ndo zimemtengenezea mahubiri ya leo ndugu Gwajima?
Huu ujasiriadini utatumaliza
 
Gwajima hajui kuwa Kaisari ana yake na Mungu ana yake? Video za kuchonga hizo ndo zimemtengenezea mahubiri ya leo ndugu Gwajima?
Huu ujasiriadini utatumaliza
Je vituo VYA polisi havijatekwa? Polisi hawajauawa?! Kisha Mtu Kama Wewe unaona poa tu..! Inasikitisha Kuwa Na Watanzania Kama wewe
 
Kumbe anamjua mungu sasa mbona amezaa na mke wa mtu??

Si Kweli , usiamini kelele Za magazeti, tafadhali njoo mwenyewe uwaone Mbasha Na flora Na Mtoto Wao wako happy wanashughurikia tofauti zao.. USIWE chizi wa kuamini magazeti ya SHIGONGO
 
Si Kweli , usiamini kelele Za magazeti, tafadhali njoo mwenyewe uwaone Mbasha Na flora Na Mtoto Wao wako happy wanashughurikia tofauti zao.. USIWE chizi wa kuamini magazeti ya SHIGONGO

We ndiyo chizi kwa kutetea uzinzi hasa ktk ndoa halali ya mtu.
 
Mkuu na wewe unaziamini hizi hekaya za UGAIDI FUTUHI?

Kwani huamini yanayotokea Mombasa-Kenya, Nigeria Na Nchi nyingine Za Afrika.. Unajitahidi kuliaminisha Nini Taifa Kwamba Walale Kwa Sababu Ni FUTUHI..!? Mtu anauawa Wewe unasema FUTUHI?!? Una roho Kweli mkuu au Ndo ..!
 
Kwani huamini yanayotokea Mombasa-Kenya, Nigeria Na Nchi nyingine Za Afrika.. Unajitahidi kuliaminisha Nini Taifa Kwamba Walale Kwa Sababu Ni FUTUHI..!? Mtu anauawa Wewe unasema FUTUHI?!? Una roho Kweli mkuu au Ndo ..!
Ugaidi futuhi wa Chagonja sitakaa kuuamini hata mtambike uchi mchana wa jua kali!
 
Kuna mijitu imefumbwa macho na udini hasa hii dini ya shetani.
 
nampongeza Gwajima kunionyesha kuwa dini ni kichaka cha kuficha maovu yetu! Nje ya dini Ndebile atabaki yule yule na matamanio yake.
 
Last edited by a moderator:
Safi Gwajima hata wakija hapo kwako kulipiza kisasi tumia jina la Yesu mwanaume wa wanaume!umenifurahisha uliposema wanategemea majini hivi ni dini gani wanafuga majini vile??
 
hata hivyo huyu jamaa anaujasili fulani hivi si wakawaida unajua nimemchunguza katika mazungumzo yake hata serikali ikikosea jamaa anasemaga huyu haogopi lakini mazee tunatakiwa kujiuliza mambo fulani huyu mtumishi hata asemagi kwenye vyombo vya habari kama amesingiziwa au kweli mambo yanayomzukia now days mi mpaka naogopa kumsema vby coz jins inavyo onekana kwa kusema kwake ukweli ndio maana watu wanamzushia huyu jamaa hata huyo aliye dai kuibiwa mke mbona hamshitaki? mbona alitafutwa na gazeti la Mtanzania kwenye simu hakupokea wala kujibu sms anabaki kuongelea pembeni hebu tuwaze mara mbili? jamani watu wanauza magazeti kwa kuziendeleza habari ambazo mm namashaka nazo....ila anaonyesha kuitakia amani nchi hii leo amemtaka kikwete asiogope wala watanzania wote kwa ujumla mm kimsingi nimeshangaa mbona wengine hawasemi wapo kimya ila yy tu ameamua angalau kututia moyo wa Tanzania maana tulishaanza kupata pressure wengine........
nawasilisha....................
 
Gwajima Dengue aliistukia mapema ila hii video ya youtube kaingia mkenge mazima.
 
kwenye dhoruba kama hizo kanisa wajibu wake ni kuomba,kazi ya kuongea ni ya wanasiasa , kanisa la tz kama linasahau wajibu wake,kanisa linatakiwa lijue kuzichambua propaganda na ukweli.
 
Huko kuzaa na mke wa mwenzie kasema na nani? Muasherati tu huyo.
 
Back
Top Bottom