Mch. Gwajima: Leo nataka kusema na Rais wa Nchi!!

Mch. Gwajima: Leo nataka kusema na Rais wa Nchi!!

Huyu ndo Gwajima aliyevunja ndoa ya Mbasha .Hawa wachungaji badala ya kuchunga kondoo wao ndo wanawala wenyewe sina imani naye huyu mchungaji ni tapeli wa wake za watu.

Mbonaa hujahoji mbasha amebaka ? Au kubaka ni sahihi ? Au uliwahi kuwa nae wakati anazini na flora ? Au nawe unasomea magazeti ya udaku ndo unapatia taarifa.
 
Mbonaa hujahoha amebaka ? Au kubaka ni sahihi ? Au uliwahi kuwa nae wakati anazini na flora ? Au nawe unasomea magazeti ya udaku ndo unapatia taarifa.

Mbasha alimbaka na nani ule ulikuwa usanii tupu
 
nampongeza Gwajima kunionyesha kuwa dini ni kichaka cha kuficha maovu yetu! Nje ya dini [MENTION=54444]NdebileTION] atabaki yule yule na matamanio yake.

Yule ni msanii tuu hana jipya ana kesi ya kuvunja ndoa ya Mbasha
 
Ugaidi futuhi wa Chagonja sitakaa kuuamini hata mtambike uchi mchana wa jua kali!

Najaribu kumuelewa hapa Gwajima, nimefuatilia kwenye page yao ya facebook na hapa nikagubdua kitu! Gwajima hajaongelea kwamba hiyo Video ni FUTUHI au sio FUTUHI! Anachosikitishwa ni wale watu kujisifia kuwa wana mtaji wa roho tano za Polisi!! Kwa hiyi hata kama ni mwanasiasa anahusika kutisha wananchi au kwa kutaka kufanikisha mambo yake kisiasa ndio alikuwa anapelekewa ujumbe.
 
Back
Top Bottom