MBWANA SAMATTA ROAD/AVENUE

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
5,384
2,000
Tumewapa heshima viongozi wengi wa nje kwa kuzipa barabara zetu majina yao kwa mfano barabara ya Mwai Kibaki, Barack Obama Kenyatta,nk nk....Lakini huyu kijana ambae angalau kwa siku za hivi karibuni amepunguza aibu ya Tanzania kwenye anga za Soka Kimataifa hatujampa heshima inayostahili...Nashauri Mbwana Samatta apewe heshima kwa barabara mojawapo katika miji yetu muhimu kv Dar,Arusha,Mwanza au Mbeya na Tanga hata Dodoma kupewa jina lake...Binafsi ningeshauri New Bagamoyo Road iitwe SAMATTA ROAD
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,154
2,000
Kapewa barabara uko Mbagala,uwanja aliokua anafanyia mazoezi umepewa jina lake na aizawadiwa kiwanja.
 

alovera

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
219
250
Mpaka sasa Samatta kama Samatta hajafanya lolote kwa Taifa, maganikio aliyo nayo ni yake yeye na familia yake, angalau basi hata angeanzisha foundation au hata hamasa kama alivyofanya Wanyama ningemuelewa, kumbuka Samatta si mara moja amekuja nchini, ni kipi kikubwa cha Kijamii alichokifanya? Wanyama kaja once tena kiutalii but kachukua Muda wake angalau kidogo kujichanganya Kijamii na kutoa hamasa kwa wana Ndondo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom