Mbwana Samatta Man of the Match achemka kutema Ung'eng'e

Mbwana Samatta Man of the Match achemka kutema Ung'eng'e

we si una ona kichina?

Lugha yoyote kuijua ni sanaa, kadri unavyofanya mazoezi ndivyo unavyoijua na kama haupo vizuri kwenye lugha si vibaya kurudi kwenye lugha yako japokuwa bado kizungu tunahitaji kufanya bidii kukijua kama lugha ya pili ya mawasiliano angalau katika kiwango kidogo cha kuwasiliana. Michuano imechezwa kwa waswahili inapendeza kila anaehojiwa akatwanga kiswahili kwani inaweza ikawa opportunity kwetu pia kikaingizwa kwenye lugha ya mawasiliano za kimataifa na ukienda kwenye mikutano mikubwa ukiona kiingereza kinakuzingua unatwanga kiswahili kwa kuwa kunakuwepo mkalimani.
 
Taifa Stars imefuzu kucheza Nusu fainali baada ya kuivurumisha Uganda, na mtu aliye teuliwa man of the Match ni Mbwana Samatta ana hojiwa na Ssport kwa kimombo akashindwa na kuomba kuhojiwa kiswahili
kwa hili la Samatta ni dhahiri shahiri wanatakiwa kupelekwa twishen ya kidhungu ili wawe realy Profeshenal

We ---- huyo messi mwenyewe hajui kizungu acha utumwa wa fikrwa wewe.
Kizungu mabingwa wa dunia ka akina Manny Pacquiao hawakijui sembuse Samata??
Aya kunywa wanye wao akinya Samata kaharisha sio??
Acha ushoga wewe
 
We ---- huyo messi mwenyewe hajui kizungu acha utumwa wa fikrwa wewe.
Kizungu mabingwa wa dunia ka akina Manny Pacquiao hawakijui sembuse Samata??
Aya kunywa wanye wao akinya Samata kaharisha sio??
Acha ushoga wewe

Bora umemwambia mkuu
 
Taifa Stars imefuzu kucheza Nusu fainali baada ya kuivurumisha Uganda, na mtu aliye teuliwa man of the Match ni Mbwana Samatta ana hojiwa na Ssport kwa kimombo akashindwa na kuomba kuhojiwa kiswahili
kwa hili la Samatta ni dhahiri shahiri wanatakiwa kupelekwa twishen ya kidhungu ili wawe realy Profeshenal

Nenda kwa Kapuya ukachukue ada, sawa great thinker?
 
Taifa Stars imefuzu kucheza Nusu fainali baada ya kuivurumisha Uganda, na mtu aliye teuliwa man of the Match ni Mbwana Samatta ana hojiwa na Ssport kwa kimombo akashindwa na kuomba kuhojiwa kiswahili
kwa hili la Samatta ni dhahiri shahiri wanatakiwa kupelekwa twishen ya kidhungu ili wawe realy Profeshenal

Huyo man of the match anapatikana half time? Mechi muda huu ni mapumziko na, japo Tanzania Bara tunaongoza (2-1) mchezo haujaisha. Don't misinform people!
 
Huyo man of the match anapatikana half time? Mechi muda huu ni mapumziko na, japo Tanzania Bara tunaongoza (2-1) mchezo haujaisha. Don't misinform people!

wewe utakuwa unaangalia tbc maana wanarudia mechi saizi. Mechi ilichezwa saa 8
 
ana. heshima ya kimataifa anaheshimu nchi yake. big up samatta. umelelewa vyema.
 
Huyo man of the match anapatikana half time? Mechi muda huu ni mapumziko na, japo Tanzania Bara tunaongoza (2-1) mchezo haujaisha. Don't misinform people!
Nimeamini ule msemo wa KUWA WA KWANZA KUPATA HABARI una maana sana. Mechi isha isha kitambo!
 
Huyo man of the match anapatikana half time? Mechi muda huu ni mapumziko na, japo Tanzania Bara tunaongoza (2-1) mchezo haujaisha. Don't misinform people!

kweli we mchiiiiiiiiiiiiiiiiiina
kwanza uko wapi
 
Taifa Stars imefuzu kucheza Nusu fainali baada ya kuivurumisha Uganda, na mtu aliye teuliwa man of the Match ni Mbwana Samatta ana hojiwa na Ssport kwa kimombo akashindwa na kuomba kuhojiwa kiswahili
kwa hili la Samatta ni dhahiri shahiri wanatakiwa kupelekwa twishen ya kidhungu ili wawe realy Profeshenal

lugha sio taaluma/ujuzi-wachezaji kibao wa EPL wanahojiwa kwa lugha za kwao mfano ni mchezaji wa Man City Abbromovich mara kibao huzungumza lugha yao, Rais wa Brazil aliwahi kusema hataman hata kukisikia achilia mbali kujufunza kimombo
 
Huyo man of the match
anapatikana half time? Mechi muda huu ni mapumziko na, japo Tanzania
Bara tunaongoza (2-1) mchezo haujaisha. Don't misinform people!

Du TBC ndio imeleta majanga haya, ona sasa watu mechi imeisha wao ndio wanaonyesha. kwa hiyo sasa ni 2:1 loh!
 
We ni Mhaya nini. Suala ni ushindi wa mechi sio kingereza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom