Superbug
JF-Expert Member
- Jan 31, 2018
- 16,587
- 43,010
Kuna watu wanaiskrinshot kwa matumizi ya bafuniHii makitu na pesa ndio zinatawala duniaView attachment 993435
Kuna watu wanaiskrinshot kwa matumizi ya bafuniHii makitu na pesa ndio zinatawala duniaView attachment 993435
Duhh !!Hii makitu na pesa ndio zinatawala duniaView attachment 993435
Mmhh!Utamu wa K haijalishi shepu ya mwanamke wala sura yake.....
Ole wao wanaoringia shape na sura huku wanaanikwa mitandaoni wananuka....
K’ Matata.
Nauliza swali,anayekunywa chai kwa kutumia kikombe cha bati/plastic na mwingine akitumia kikombe cha udongo chenye urembo mzuri;ni yupi anakuwa 'comfortable' zaidi?Utamu wa K haijalishi shepu ya mwanamke wala sura yake.....
Ole wao wanaoringia shape na sura huku wanaanikwa mitandaoni wananuka....
K’ Matata.
$😁😁😁Nauliza swali,anayekunywa chai kwa kutumia kikombe cha bati/plastic na mwingine akitumia kikombe cha udongo chenye urembo mzuri;ni yupi anakuwa 'comfortable' zaidi?
Duuh aiseeUtamu wa K haijalishi shepu ya mwanamke wala sura yake.....
Ole wao wanaoringia shape na sura huku wanaanikwa mitandaoni wananuka....
K’ Matata.
$😁😁😁Ai wishi Ai kuld be that dog