Mbwa aina ya German Shephard (GS) wanauzwa


H

handsome2

Senior Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
108
Likes
59
Points
45
H

handsome2

Senior Member
Joined Mar 22, 2016
108 59 45
kichwa cha habari chahusika,mbwa wenye umri wa week tano aina ya German Shephard wanauzwa,bei yake ni Tshs.200,000 kila mmoja,kwa wale mnaoishi na familia mnajua uchungu wa kuvamiwa na majambazi,kiboko yao ni hawa mbwa.Napatikana tabata Kinyerezi.serious buyers njoo PM.
 

Attachments:

gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,471
Likes
1,224
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,471 1,224 280
Kama ni pure GS bei iko vizuri ila nakushauri hamishia jukwaa la biashara
 
mmbangaya

mmbangaya

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
918
Likes
1,199
Points
180
mmbangaya

mmbangaya

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
918 1,199 180
Nimewatamani sana tatizo nipo mkoani
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
6,409
Likes
11,421
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
6,409 11,421 280
kichwa cha habari chahusika,mbwa wenye umri wa week tano aina ya German Shephard wanauzwa,bei yake ni Tshs.200,000 kila mmoja,kwa wale mnaoishi na familia mnajua uchungu wa kuvamiwa na majambazi,kiboko yao ni hawa mbwa.Napatikana tabata Kinyerezi.serious buyers njoo PM.
Hii breed ni pure?
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,374
Likes
15,403
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,374 15,403 280
Natamani mbwa ila.... Sipendi wanavyojisaidia kila sehemu
 
H

handsome2

Senior Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
108
Likes
59
Points
45
H

handsome2

Senior Member
Joined Mar 22, 2016
108 59 45
Natamani mbwa ila.... Sipendi wanavyojisaidia kila sehemu
lazma uwazoeshe sehemu ya kujisaidia wasiwe kama koko,hawa mbwa wana uelewa na utii wa hali ya juu
 
DesertStorm

DesertStorm

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2015
Messages
2,051
Likes
1,193
Points
280
DesertStorm

DesertStorm

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2015
2,051 1,193 280
Mkuu nawaelewa mno GS. Ni mbwa wakali na nnawakubali 100 Percent kwenye ulinzi zaidi ya binadamu anaeweza kumgeuka hata boss wake.

Naomba unitumie niwaone vizuri,,,na kama yupo pure black asiekuwa na doa nijulishe kiongozi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,086