Mbuzi Wa AJabu Dar

Mbuzi Wa AJabu Dar

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
376953_393030960758510_1450739716_n.jpg
 
Hahahahahahahahahahahahahahahahahaahahaaha umenikumbusha story ya mtu kugeuka chatu buguruni enzi za ujana wetu!!!
 
Shigongo atakuambia mbuzi huyo ni Freemason. Akili ndogo kuongoza akili kubwa
 
Nakerwaga sana vihadithi vya kijinga kwenye hivi vigazeti period!
 
Posts hizi za kishigongo zinashusha hadhi ya JF.
 
Huyo mbuzi anabaka wanawake na bado wanaendelea kumpa bia,nyama ,maanadazi na chapati?

Anayempa hivyo vitu ndio achapwe viboko na mbuzi ataacha tabia yake.
 
Wanangu ujinga na uroho mwingine ni balaa. Watanzania wamegeuzwa mbuzi au kuku kuletewa kila upuuzi nao wakauamini. Laiti Shigongo angetwambia kama huyo mbuzi wake ashambaka mkewe kidogo tungemwelewa. Bila kufanya hivyo ni ushahidi kuwa Shingongo anawadharau wateja wake kwa kuwalisha uchafu na uongo. Ajabu eti Shigongo ni mlokole! Hata hivyo nani atashangaa iwapo akina Rwakatare, Gamanywa, Lusekelo, Kakobe, Gwajima na matepeli wengine wana wafuasi?
 
nilishapiga marukufuku magezeti haya kuonekana kwangu, nashindwa tu kuyapiga ban ofisini, mtaani na kwa wauza magazeti mtaani, au huwa nashauri yasomwe(home) watu wote wakiwa wamelala na hakuna anayejua kuwa linasomwa. Sijui limefikaje hapa kwenye JF
 
mmmh ptuuuuuuu, uongo mtupu, anawavuaje chupi hao wanawake nzzxxxy puuu*******vu
 
Back
Top Bottom