Mbusi....!!!!


kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2013
Messages
1,712
Likes
2
Points
135
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined May 17, 2013
1,712 2 135
Mbusi na ndisii
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,521
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,521 280
Kaka Inatoshaaa!! DAH
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,870
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,870 155 160
mkuu wapi hii?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
hiyo ya kwanza nilijua ni pork dah nimezimisoo hatari..
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,521
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,521 280
Kuna Wana_Jf wachokozi sana jamani.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Kwa Moromboo Moja hiyo bana.
Mkuu umesababisha watu wapange mitoko na appointment...
Mbusi, kimasai tunamwita 'eenginee'...duu!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Kwa Moromboo Moja hiyo bana.
Mkuu umesababisha watu wapange mitoko na appointment...
Mbusi, kimasai tunamwita 'eenginee'...duu!
mkuu......lazima tukamfukuze shetani jumamosi kwa Mromboo......unaonaje.....?
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
Kwa Moromboo Moja hiyo bana.
Mkuu umesababisha watu wapange mitoko na appointment...
Mbusi, kimasai tunamwita 'eenginee'...duu!
hahah, nimefurahi kupata vocabulary mpya mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,228