Ukonga hakina Mbunge anayeitwa Chacha Waitara... Pili Mbunge hakusanyi kodi ya Ukonga, kama wanaokusanya kodi ndani ya mwaka Mmoja tu 1.5T hazionekani na huenda zimenywewa Pombe na watu wa aina yako unategemea kitu gani?
Pili wabunge upinzani hawafanyi kazi zao kwa kelele za MaCCM kwani tangu Uhuru hadi 2015 Jimbo LA Ukonga likikuwa mikononi mwa MaCCM.
Ukonga zimejengwa Shule za msingi zaidi 15 ndani ya miaka miwili ya Mbunge Waitara.
Msongamano wa watoto umepungua kutoka 150-200 Kwa darasa moja hadi Chini ya Mwanafunzi 70, mbona hamusemi...
Leo 2018 ndiyo mmegundua UKONGA inahitaji Barbara wakati miaka 50 tangu Uhuru mmelala.
Nendeni mtuambie 1.5T ikowapi?