Mbunge wa Ukerewe amlipa Komba

Status
Not open for further replies.
ninazo za sugu kesho nitazitupia huku jamvini...hizo ndio funga kazi...pipoooooooosssss
 
Hizi sasa ni za aibu kwa mtu wa wadhifa na umri ule. Eeh Mungu tuepushe na dhambi na aibu kama hizi. Mbona moto wa milele unatuita?

Aibu si kidogo mkuu..aisee kama ni baba yangu ningeiweka wap sura yangu!
 


Mkuu nashkuru sana ila haya matusi unitukane siku ambayo sio Ijumaa. Yarudie kesho
 
Jamani eee, waleteni wengi kadri inavyowezekana. Mimi naenda Jukwaa la Wakubwa kuweka za weheshimiwa wengine. Tutaheshimiana tu.
 
Jamaa sifa zake si haba. Unaambiwa dushelele yale haichagui wala haibagui. hadi mama ntilie inafagia tu.
 
mi mbona kama sielewi hata kidogo. Whats going on here ?
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…