Pdidy Platinum Member Joined Nov 22, 2007 Posts 61,918 Reaction score 38,244 Jun 7, 2014 #461 Mtende said: Mimi niliziweka jana mods wakaifutilia mbali thread yangu Click to expand... Kwaniwamekujalimalami lahp
Mtende said: Mimi niliziweka jana mods wakaifutilia mbali thread yangu Click to expand... Kwaniwamekujalimalami lahp
Pdidy Platinum Member Joined Nov 22, 2007 Posts 61,918 Reaction score 38,244 Jun 7, 2014 #462 luck said: Mkuu una ujasiri sn naona wengi wameshindwa kupost hiz pics hapa na badala yake kuleta blabla nying lakn ww umejifunga mabomu i hope una ID za kutosha Click to expand... Mbunge wa ukerewehuyu na picha hiimanakr yukonamtu xhumbani je anashiriki mande
luck said: Mkuu una ujasiri sn naona wengi wameshindwa kupost hiz pics hapa na badala yake kuleta blabla nying lakn ww umejifunga mabomu i hope una ID za kutosha Click to expand... Mbunge wa ukerewehuyu na picha hiimanakr yukonamtu xhumbani je anashiriki mande
jakackseru Senior Member Joined Mar 15, 2014 Posts 132 Reaction score 27 Jun 7, 2014 #463 TATIANA said: Nimeuliza ban ya muda gani? Nataka kuziweka ili watu washuhudie yaliyo gizani ya wala kodi zetu....aaaagh Click to expand... Kama wewe muhoga,nitumie pm nizimwage hapa maana mimi nina ID mbili Sent from my iPhone using JamiiForums
TATIANA said: Nimeuliza ban ya muda gani? Nataka kuziweka ili watu washuhudie yaliyo gizani ya wala kodi zetu....aaaagh Click to expand... Kama wewe muhoga,nitumie pm nizimwage hapa maana mimi nina ID mbili Sent from my iPhone using JamiiForums
snipa JF-Expert Member Joined Dec 10, 2013 Posts 4,523 Reaction score 2,164 Jun 7, 2014 #464 TATIANA said: warumi Dinazaede Heaven on Earth The Boss snipa nawaaga in case of anything Click to expand... Kwani Account Nyinge kufungua millioni ? Unabadili tu laini unakula mambo unabadili user name unajiita TATI Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
TATIANA said: warumi Dinazaede Heaven on Earth The Boss snipa nawaaga in case of anything Click to expand... Kwani Account Nyinge kufungua millioni ? Unabadili tu laini unakula mambo unabadili user name unajiita TATI
kivyako JF-Expert Member Joined Feb 2, 2012 Posts 14,341 Reaction score 12,067 Jun 9, 2014 #465 stata mzuka said: Picha si zilishawekwa na watu mara kibao? Click to expand... Sawa ndugu tumeziona, wanapata posho kubwa ndo maana wanakuwa na matumizi ya ovyo huku wapiga kura wao wakitaabika!
stata mzuka said: Picha si zilishawekwa na watu mara kibao? Click to expand... Sawa ndugu tumeziona, wanapata posho kubwa ndo maana wanakuwa na matumizi ya ovyo huku wapiga kura wao wakitaabika!
MUSSA ALLAN JF-Expert Member Joined Oct 13, 2013 Posts 18,925 Reaction score 13,280 Jun 15, 2014 #466 Machemli hajajitokeza hadharini mpaka sasa kukanusha.
sokwe JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 2,022 Reaction score 1,065 Jun 17, 2014 #467 kivyako said: Sawa ndugu tumeziona, wanapata posho kubwa ndo maana wanakuwa na matumizi ya ovyo huku wapiga kura wao wakitaabika! Click to expand... Wajinga ndio waliwao mkuu.
kivyako said: Sawa ndugu tumeziona, wanapata posho kubwa ndo maana wanakuwa na matumizi ya ovyo huku wapiga kura wao wakitaabika! Click to expand... Wajinga ndio waliwao mkuu.
sokwe JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 2,022 Reaction score 1,065 Jun 17, 2014 #468 MSALANI said: Machemli hajajitokeza hadharini mpaka sasa kukanusha. Click to expand... Bora alivyokaa kimya kuliko kusema uongo Kama komba.
MSALANI said: Machemli hajajitokeza hadharini mpaka sasa kukanusha. Click to expand... Bora alivyokaa kimya kuliko kusema uongo Kama komba.