Mbunge wa Rorya - Mara


OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,538
Likes
254
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,538 254 180
Natoa azimio kuwa mwaka 2015 nagombea jimbo la Rorya kupitia tiketi ya CHADEMA ,kwani nia ninayo na uwezo pia ninao .Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa JF wote.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
wahi maana huko hakuna mbunge mbadala
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Huyu hapa ingawa wanasema kitabu chake cha mwisho kusoma ni cha KALEGESYE

4d29648a-f949-4fa0-968c-979b26ef581f.jpg
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
Asante tuko pamoja 2015 nakwenda kugombea ubunge kupitia chadema , You shall never walk alone! My friend jipange !!1!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Asante tuko pamoja 2015 nakwenda kugombea ubunge kupitia chadema , You shall never walk alone! My friend jipange !!1!
Wapi kaka?..Taja eneo husika ili tusigongane!
Kimsingi nampongeza sana mleta mada...ni wakati sahihi kabisa kuongelea uchaguzi wa 2015, maana mwisho wa uchaguzi ndiyo mwanzo wa uchaguzi mwingine!
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
55
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 55 145
Asante tuko pamoja 2015 nakwenda kugombea ubunge kupitia chadema , You shall never walk alone! My friend jipange !!1!
Afadhali uwahi maana huyo Airo ameshinda Ubunge kwa mapesa yake tu sidhani kama anao uwezo. Infact sina imani kama kweli amegombea U bunge kwa maslahai ya Wana Rorya.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Tupe cv yako tuicheki kama inakwolifai kwa chama chetu!
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
Rorya Kupitia chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA), Peoples poooooweeeerrr!!
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
Afadhali uwahi maana huyo Airo ameshinda Ubunge kwa mapesa yake tu sidhani kama anao uwezo. Infact sina imani kama kweli amegombea U bunge kwa maslahai ya Wana Rorya.

Rorya Kupitia chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA), Peoples poweeeeerrr
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,133
Likes
4,860
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,133 4,860 280
Nilikwisha tangaza wiki 2 zilizopita kuwa nitagombea Ubunge wa Jimbo la Kyela mwaka 2015 kupitia CHADEMA,mikakati imeanza sasa ya "take back our Kyela";mapema tu mwakani nitawaita waandishi wa habari wana JF kijijini kwangu Talatala kuzindua "manifesto"yangu!

Tukianza MICHAKATO mapema kwa kila jimbo CCM itang'oka!
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,538
Likes
254
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,538 254 180
jamaani nina masters ya MBA(erasmus univesity,nerthelands),B.COM(Udsm) CPA(T) nadhani ninzazo sifa stahili au vip wana JF,nimekuwa mwana chadema tangu mwaka 2003,naipenda chadema,naipenda DR,SLAA naombeni ushirikiano wenu
 
Nkoboiboi

Nkoboiboi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
242
Likes
1
Points
35
Nkoboiboi

Nkoboiboi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
242 1 35
Omunga kama u siriasi naanza kutangazo kiama cha jirani yanu Lameki!!!
Maana wana Rolya wanajali sana kitabu. :yield::yield::yield::yield::yield:
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
Narudi shule jamani hata kama nitakuwa katikati ya shule yangu late 30 nitaingia kilingeni nami, Inshallah
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Ndg yangu hao watu wa Rorya hawana Mbunge kama ndo huyu. Nilitazama hoja zake ITV kuelekea uchaguzi, ana sera za kuwa mfadhili wa wananchi badala ya kiongozi. Hafai kabisa. e.g alikuwa anawaambia watumbuizaji waliofika kukusanya umati kwamba wafungue akaunti yeye atakuwa anatembea na cheque za millioni kumi ili awe anagawa kwa vikundi!!. Nikajiuliza kwamba kwani wajibu wa Mbunge ni kugawa pesa? Pamoja na kwamba tunahitaji watu wenye uwezo wasaidie wasiokuwa nacho, sioni kama ni sera ya kuikomalia hiyo.

Pili, akasema akipita ubunge kazi moja wapo nyeti atakayoifanya ni kuwakusanya vijana na kuwaweka kwenye kambi za michezo, huko wawe wanakula na kunywa bure kwa mwezi mmoja. Nikashangaa watu wanamshangilia kwa nguvu alipo waambia vijana mpo??


Mkuu just go ahead. Lakini, ujue kwamba JF haisomwi kule Rorya na kama inasoma huenda ni 0.0001%. Anza mikakati ya kutembelea kule na kuwasiliana na uongozi wa juu wa CHADEMA ili kuanza kujenga mtandao wa chama. Mtandao mzuri utawezesha uungwaji mzuri wa wananchi.
 
Pelosi

Pelosi

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
13
Pelosi

Pelosi

Member
Joined Jul 22, 2010
83 0 13
Ndg yangu hao watu wa Rorya hawana Mbunge kama ndo huyu. Nilitazama hoja zake ITV kuelekea uchaguzi, ana sera za kuwa mfadhili wa wananchi badala ya kiongozi. Hafai kabisa. e.g alikuwa anawaambia watumbuizaji waliofika kukusanya umati kwamba wafungue akaunti yeye atakuwa anatembea na cheque za millioni kumi ili awe anagawa kwa vikundi!!. Nikajiuliza kwamba kwani wajibu wa Mbunge ni kugawa pesa? Pamoja na kwamba tunahitaji watu wenye uwezo wasaidie wasiokuwa nacho, sioni kama ni sera ya kuikomalia hiyo.

Pili, akasema akipita ubunge kazi moja wapo nyeti atakayoifanya ni kuwakusanya vijana na kuwaweka kwenye kambi za michezo, huko wawe wanakula na kunywa bure kwa mwezi mmoja. Nikashangaa watu wanamshangilia kwa nguvu alipo waambia vijana mpo??


Mkuu just go ahead. Lakini, ujue kwamba JF haisomwi kule Rorya na kama inasoma huenda ni 0.0001%. Anza mikakati ya kutembelea kule na kuwasiliana na uongozi wa juu wa CHADEMA ili kuanza kujenga mtandao wa chama. Mtandao mzuri utawezesha uungwaji mzuri wa wananchi.

jamaa kweli hafai, alikuwa anaongea bila mpangilio wala uelewa. ni aibu kwa CCM kumptisha mtu kama huyu na wananchi kutokuwa na ufahamu wa kutosha kumkataa...
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Nilikwisha tangaza wiki 2 zilizopita kuwa nitagombea Ubunge wa Jimbo la Kyela mwaka 2015 kupitia CHADEMA,mikakati imeanza sasa ya "take back our Kyela";mapema tu mwakani nitawaita waandishi wa habari wana JF kijijini kwangu Talatala kuzindua "manifesto"yangu!

Tukianza MICHAKATO mapema kwa kila jimbo CCM itang'oka!
Mkuu unataka tupambane? Ngoja nianze kukusanya laptop kwa wapiga kura
 
D

Domisianus

Senior Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
154
Likes
1
Points
0
D

Domisianus

Senior Member
Joined Aug 1, 2008
154 1 0
Kwa hili kaka nasema go ahead, maana huyu mbunge natai kinyaa sana, amepat ubunge kwa kutoa rushwa, Mbunge ni kiongozi amabaye anaweza kuonyesha njia na he/she must has an ability to think strategic jinsii ya kuweza kuwakomboa watu kutoka kwenye lindi la umasikini na lazima watu waelekezwe jinsi ya kuweza kujikomboa, sasa huy ndugu akiwa nagawa pesa, kesho akifa, ni nani atakuwa atakuwa anawagaia hizo pesa, shame up on wana Rorya.
 
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
1,000
Likes
7
Points
135
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
1,000 7 135
Mimi katika majimbo yaliyonisikitisha ambacho CHADEMA wangechukua bila jasho ni jimbo la Rorya. Huyo mwizi wa ng'ombe zetu airo aka Lakairo hakuwa mshindani ila mlaghai tu kwa kutumia pesa.
Marando angegombea angepita kilaini au yeyote ambaye angejitokeza. Mgombea wa CHADEMA inasemekana alishinda na mpaka siku ya tatu matokeo yalikuwa hayajatangazwa Airo akiwa anakataa kusaini. Badae ikatangazwa ameshinda. Wakiwa na fisadi mwenzake Gachuma walikuwa wanahonga pesa kama hakuna sheria ya uchaguzi vile. Pamoja na kumwaga pesa wananchi wa Rorya wana damu ya upinzani na uanaharakati hivo walikuwa wanakula pesa lakini kura wanapiga kwa CHADEMA. Alinunua madiwani kuwaweka wagombee ili CCM ije ipitishe miswada kirahisi halmashauri lakini wananchi walichagua madiwani wa CHADEMA. Kati ya madiwani wa 21 wa halmashauri CHADEMA wana madiwani si chini ya wanane. Kwa hivo pamoja na kutoweka kampeni kali kupata jimbo hilo ni wazi jimbo lilikuwa la CHADEMA lakini hawakushughulika vya kutosha ikiwa pamoja na kutoteua mgombea anayekubalika.
Mnaowania jimbo hilo ni kati ya wasomi waliomwogopa Lameck na sasa baada ya kuona udhaifu wake ndipo mnajitokeza. CHADEMA isifanye kosa kuachia holela uteuzi wa mgombea wa jimbo la Rorya bila kuangalia mtu makini atakayechukua ushindi. Omunga kama unataka kugombea hakikisha kweli unahistoria nzuri kwa wananchi siyo tu elimu.
Kilischonishangaza ni jinsi wasomi walivomwogopa Airo. Jimbo lenye wasomi wengi na ninavojua si watu wepesi kunyamaza walinywea kama hawapo huku wakimwachia darasa la saba mwenye pesa kuliaibisha jimbo letu
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Afadhali uwahi maana huyo Airo ameshinda Ubunge kwa mapesa yake tu sidhani kama anao uwezo. Infact sina imani kama kweli amegombea U bunge kwa maslahai ya Wana Rorya.


kwa maslahi ya La cairo hotel ya mwanza.
 

Forum statistics

Threads 1,235,066
Members 474,351
Posts 29,211,286