Mbunge wa Nkenge, Asumpta Mshama lazima ung'oke 2015!

Mbunge wa Nkenge, Asumpta Mshama lazima ung'oke 2015!

Angalau yeye anasimama na kutaja vijiji vya bubale,kakunyu na minziro hansard inavitambua.lakini kamala na mtangulizi wake walishindwa kabisa!
 
wewe uko makini ila wale bibi zetu wakipewa kanga na sahani za ubwabwa wanachagua maccm
 
Angalau yeye anasimama na kutaja vijiji vya bubale,kakunyu na minziro hansard inavitambua.lakini kamala na mtangulizi wake walishindwa kabisa!

Huyu mbunge hafai hata kidogo...Haya ni kati ya makosa makubwa waliyoyafanya wananchi ya jimbo la Nkenge. Hasitahili hata kuchukua fomu ya kugombea ubunge mwaka 2015
 
Nasikia alikuwa MPISHI WA MAHAJUMATI WA JK. Baada ya kumpikia vizuri mahajumati JK akamzawadia UBUNGE at the expense of Kamala.
 
Wananchi wa jimbo la NKENGE mliingizwa MKENGE na Assumpta Mshana!
 
Kiwanda cha Sukari Kagera kipo jimbon kwake lakini wako watu wengi hiyo chai hawainywi,labda kama anasema wanaokunywa chai ya majani chai bila sukari wakisindikiza na ndinzi zinazoitwa nkonjwa,haowako wengi.
 
piga chini 2015 weka chadema

Ukichagua chadema atakuwa bussy kwenye maandamano na mikutano ya ukawa ni kheri huyu mama ninamsikia kila mara akiongelea masuala ya jimbo lake labda wewe ni kiziwi au huwa husikilizi vipindi vya mbunge
 
Ukichagua chadema atakuwa bussy kwenye maandamano na mikutano ya ukawa ni kheri huyu mama ninamsikia kila mara akiongelea masuala ya jimbo lake labda wewe ni kiziwi au huwa husikilizi vipindi vya mbunge

SaidSabke
Unaweza kutetea sana huyu Mhe Asumpta na chama chake lkn ukweli utabaki pale pale kuwa watanzania tulipofika tunahitaji mawazo mapya kuendeleza nchi yetu. Ukiangalia kwa makini mambo mengi ndani ya serikali kwa mtu muungwana na makini ni dhahili nchi inahitaji watu na chama chenye mtazamo tofauti na watawala waliopo sasa kwani nchi inaendeshwa kwa mazoea.
 
Alipata aibu ya mwaka katika viwanja vya mashujaa Bunazi katika kilele cha ASUMPTA CUP baada ya kutoa kaulimbiu ya ccm ya (ccm oyee) akajibiwa na watu kwa kunyoosha vidole 2 na kusema PIPOOOOOZ POWER..
 
Sisi wananchi wakaazi wa wilaya ya misenyi hasa tarafa ya kiziba,vijiji vya kanyigo,bwanja,kitobo,bugandika,bugorora,nshegenya na Kyaka yoote,tumechoka kuvumilia kukusikia ktk vyombo vya habari,hata nkaka kwenu haushiriki ktk shughuli za kijamii,kisa eti upo ktk kamati za bunge.kilicho mtoa Kamara kinakusubiri wewe 2015.
 
Tatizo lenu mnashindwa kujichagua miongoni mwemu wakaazi wa huko jimboni mnawachagua wakazi wa Dar halafu mnalalamika eti wawakilishi wenu hawakahi jimboni,watakaaje huko wakati makazi yao yapo Dar.
Bila kubadilika kila siku mtakaa kulialia tu.
 
msubirini mwakani atakuja kuwaomba kura halafu ndo mumuulize swali hilo.

Sisi wananchi wakaazi wa wilaya ya misenyi hasa tarafa ya kiziba,vijiji vya kanyigo,bwanja,kitobo,bugandika,bugorora,nshegenya na Kyaka yoote,tumechoka kuvumilia kukusikia ktk vyombo vya habari,hata nkaka kwenu haushiriki ktk shughuli za kijamii,kisa eti upo ktk kamati za bunge.kilicho mtoa Kamara kinakusubiri wewe 2015.
 
'vijana' mnaotaka kumuondoa asumpta mko wangapi? Usikute mpo hamsini....nusu hawajajiandikisha na nusu ya waliojiandikisha majina yao hayatoonekana siku ya kupiga kura.....hivyo mbunge atapita kama analia vile taratiiiiiiibu

Daftari la wapiga kura linaboreshwa hapo ndio itajulikanna mbichi na mbivu,lazima auteme ubunge
 
Daftari la wapiga kura linaboreshwa hapo ndio itajulikanna mbichi na mbivu,lazima auteme ubunge

Ukiondoa sura yake ambayo inaonyesha atakua na asili ya nchi moja jirani inayo pakana na mkoa wetu,huwa nasheshemuka akianza kuongea Bungeni! Utadhani ni mbunge wa CCM anaye wakilisha majimbo ya mikoa kama Dodoma,Mtwara,Lindi,Pwani na Unguja! Full pumba!
 
Ukichagua chadema atakuwa bussy kwenye maandamano na mikutano ya ukawa ni kheri huyu mama ninamsikia kila mara akiongelea masuala ya jimbo lake labda wewe ni kiziwi au huwa husikilizi vipindi vya mbunge

Hata ong'ea ktk bunge letu kuna ngeli. Ong'eaji ya ccm ni mipasho ya kuhitimisha siku ya mbunge ili siku iingie apate posho, gari, nyumba, dereva, na jioni vikao vya vijembe ktk mabaa aidha na midume au makahaba wafurikao Dodoma msimu wa vikao. Hawa wabunge wa Kagera kukumbuka kuwa kahawa yetu bei ni ovyo, hapana. Mnyauko hapana. Bei ya vifaa vya ujenzi iko juu, hapana. Maji hakuna. Elimu ya wote Ya, tuliingia darasni. Afya ni kaa chonjo India sio mbali. Ajira zitakuwa za wenyewe nk. Waondoe ccm wakae kando ili wajitathimini ndipo watajua kuwa sio vizui kutuita eti Kagera tu watu wao hata wasipofika kupiga kampeini kura tutawapa tu. Utawasikia uchaguzi ukifika, ukisha wachagua ndio basi mipasho. Bila maandamano mnyonge hawezi kusikika. Ndio sauti yake. Kuna kinacho sikika.
 
2015 mbunge wa chadema akijitoa gafla ATAFUTE NCHI YA KUISHI TOFAUTI NA TANZANIA...

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom