Mbunge wa Mwibara (CCM) apoteza kiti


P

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
35
P

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
310 3 35
Kuna kila dalili kwamba mbunge wa Mwibara kwa tiketi ya CCM bwana Kajege atavuliwa kiti chake cha ubunge punde. Taarifa zaidi zitawajia.
 
P

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
35
P

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
310 3 35
Kuna kila dalili kwamba mbunge wa Mwibara kwa tiketi ya CCM bwana Kajege atavuliwa kiti chake cha ubunge punde. Taarifa zaidi zitawajia.
Tayari hukumu imetolewa. He is out

PM
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
38
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 38 145
Source pleeeeeeeeaseeeeeee!
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Paparazi:
Tupatie 'details.'
Kulikoni huko?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Kulikuwa na kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi katika Jimbo la Mwibara iliyokuwa inasikilizwa na Jaji Francis Mchome. Kesi hiyo ilikuwa inataka kutengua matokeo ya uchaguzi wa jimbo kufuatia madai mbalimbali yakiwemo matumizi ya vyombo vya serikali kwenye uchaguzi huo. Nadhani leo ilikuwa ni hukumu na anachosema Paparazi yawezekana ni matokeo ya hukumu hiyo.

M. M.
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
Paparazi yuko offline itakaa hapa kwa muda au itaenda kwenye Nyepesi kama hakuna more details.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Ole, iweke kama Breaking News:Mbunge wa Mwibara apoteza kiti. Ni habari za uhakika na nimezithibitisha toka Musoma. Ni kweli aliyekuwa mgombea wa TLP ameweza kujenga hoja mahakamani na ameshinda na mahakama imeona kuwa Mbunge Charles Kajage hakuchaguliwa kihalali.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
1390.jpg

aliyekuwa Mbunge wa Mwibara Charles Kajage (CCM)
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
si unajua tena KLH ni mtandao mkubwa.. kwa kushirikiana na JF of course.. (nyani don't even think.. LOL)
 
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,280
Likes
1,888
Points
280
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,280 1,888 280
Kulikuwa na kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi katika Jimbo la Mwibara iliyokuwa inasikilizwa na Jaji Francis Mchome. Kesi hiyo ilikuwa inataka kutengua matokeo ya uchaguzi wa jimbo kufuatia madai mbalimbali yakiwemo matumizi ya vyombo vya serikali kwenye uchaguzi huo. Nadhani leo ilikuwa ni hukumu na anachosema Paparazi yawezekana ni matokeo ya hukumu hiyo.

M. M.
Jaji huyu ndio jaji aliemng'oa Azim Premji Kigoma mwaka 1994. Mnakumbuka kesi ile? Hana mchezo Jaji huyu.
 
_SiDe_

_SiDe_

Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
89
Likes
2
Points
15
_SiDe_

_SiDe_

Member
Joined Mar 28, 2007
89 2 15
Dah! Hadi Mwibara watu wanamkoma nyani giladi mchana kweupeeeee!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
38
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 38 145
Hili fundisho tu, avumaye baharini papa kumbe wengine kibao wapo.The electoral process is plagued with corruption, inabidi kuwaumbua zaidi na zaidi pamoja na kuelimisha wananchi ili kujenga a credible electoral process.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Jaji huyu ndio jaji aliemng'oa Azim Premji Kigoma mwaka 1994. Mnakumbuka kesi ile? Hana mchezo Jaji huyu.
sawa kabisa! kuna wakati tunaweza kuwa na wasiwasi na vyombo vyetu lakini mara nyingi nimekuwa nikiamini sana Mahakama Kuu na ya Rufaa katika mambo mengi kuliko mahakama nyingi za chini. Na upande mmoja ni kuwa wapo majaji na mahakimu ambao bado wanaangalia ushahidi na wanaofuata kokote utakakowapeleka.
 
_SiDe_

_SiDe_

Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
89
Likes
2
Points
15
_SiDe_

_SiDe_

Member
Joined Mar 28, 2007
89 2 15
Jaji huyu ndio jaji aliemng'oa Azim Premji Kigoma mwaka 1994. Mnakumbuka kesi ile? Hana mchezo Jaji huyu.

Huyu JAJI naona anafaa kukabidhiwa faili zoote za kesi za kupinga matokeo ya ubunge, coz ndani ya Bongo kushinda kesi ya matokeo mahakamani tena ikiwa mlalamikaji mpinzani, sio mchezo babake!
Tumeona JAJI wengi hapa ukereketwa mbele sheria baadae.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
58
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 58 145
Sasa Upinzani hilo ndilo jimbo la kujipima nguvu mpya. Itabidi muhamishie majeshi yote huko.

Vipi yule mbunge wa TLP aliyepoteza ubunge Kagera, uchaguzi lini?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
inatakiwa iwe ndani ya miezi mitatu.. habari zaidi kuhusu habari hizi zinapatikana kwenye http://www.klhnews.com pamoja na reactions za Mwenyekiti wa TLP Bw. Augustine Mrema
 
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2006
Messages
448
Likes
16
Points
35
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2006
448 16 35
Jaji huyu ndio jaji aliemng'oa Azim Premji Kigoma mwaka 1994. Mnakumbuka kesi ile? Hana mchezo Jaji huyu.
Kama huyu jaji ni kiboko yao je kuna uwezekano akikabidhiwa ya le mafaili ya ile kesi ya rushwa ya Radar na yule mtanzania mwenye asili ya kihindi, au jamaa wataogopa?
 
P

Positive Thinker

Senior Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
110
Likes
4
Points
35
P

Positive Thinker

Senior Member
Joined Nov 3, 2007
110 4 35
hata radio one wametangaza sasa kwenye taarifa ya habari ya saa mbili
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
wako slow.. habari zinakuja JF kwanza wengine wanafuata!!! we taste the food before it is taken to the table!
 

Forum statistics

Threads 1,213,175
Members 461,994
Posts 28,469,342