Mbunge wa Misungwi acha kutumia mabavu

Mbunge wa Misungwi acha kutumia mabavu

Kama Mbunge unawafanyia hivyo watu wako itakuwaje kwa watu baki
Ndo maana sitaki ubunge. Kwa maoni yako mbunge anatakiwa akae kimya hata ukimuibia mkewe⁉️⁉️. Unatetea uovu
 
Teh teh teh!

Huyo fundi kala hela ya Mnyeti? Hahaha. Mnyeti ni mwana sana kwenye social life, ila ni mbabe ukimletea ujuaji na dharau. Im sure huyo fundi kazingua.

Btw, wewe ulitaka ale hela asifanye kazi halafu achekewe tu? Au sbb ulijua ni mbunge hela ni za kuchota tu. Hela iheshimiwe.
 
Back
Top Bottom