Ngoja nifikirie , je hasa awe na vigezo gani ili iturahisie kupendekeza jinaTukiambiwa tupendekeze mbunge mwanamke viti maalun humu jamii forum utampendekeza nani?
Tuchukulie ndio tumepewa nafasi na mh. Rais
gfsonwini AshaDii lara 1 Kaunga King'asti MadameX
Madame B Menthor madame A Kongosho
mimi49 Heaven on Earth Smile Nazjaz charminglady
Passion Lady Lady doctor mdida DEMBA sister
Jawilat Ablessed
watu8 The Boss Mshinga
Himidini Mashaxizo nanjilinji
Eiyer Broken soul pinno tpaul etc
Tukiambiwa tupendekeze mbunge mwanamke viti maalun humu jamii forum utampendekeza nani?
Tuchukulie ndio tumepewa nafasi na mh. Rais
gfsonwini AshaDii lara 1 Kaunga King'asti MadameX
Madame B Menthor madame A Kongosho
mimi49 Heaven on Earth Smile Nazjaz charminglady
Passion Lady Lady doctor mdida DEMBA sister
Jawilat Ablessed
watu8 The Boss Mshinga
Himidini Mashaxizo nanjilinji
Eiyer Broken soul pinno tpaul etc
Mimi yangu imwendee Lara 1 kwani ni mzuri wa argument, msomi "aliyebobea" MBA holder now anapambana na PhD uko ulaya...tatizo lake ni Pesa tu...maana yeye kila kitu ni pesa mezani