Nyenyere
JF-Expert Member
- Sep 9, 2010
- 14,843
- 10,765
UPINZANI WANACHEZA NA AKILI NYEPESIKumbe wanaruhusu kupiga picha darasani ukiwa unafundisha na kuisambaza kwenye mitandao eeeh!!!
UPINZANI WANACHEZA NA AKILI NYEPESIKumbe wanaruhusu kupiga picha darasani ukiwa unafundisha na kuisambaza kwenye mitandao eeeh!!!
Tena kijani yenyewe jembe na nyundo karne ya 21,lakini mtasha kaja na mitambo nendeni mkazoe mabaki Kahama,pepo nyie.Tena povu la kijani hili
Jambo la kawaida kabisaKumbe wanaruhusu kupiga picha darasani ukiwa unafundisha na kuisambaza kwenye mitandao eeeh!!!
Hata mm km nina muda wa ziada ningejitolea.Mambo ya kijinga tu kwahiyo atafundisha hesabu jimbo zima? Badala ya kuisimamia serikali isomeshe na iajiri walimu wa hesabu anafundisha mwenyewe, na jpm akachundishe physics au?
Tumezoea MaigizoMbunge wa Ukonga mwalimu Mwita Waitara CHADEMA akifundisha somo la hesabu katika shule ya sekondari Chanika leo.
View attachment 481820
Je, serikali tatizo la walimu wa sayansi na hesabu nadhani limekwisha.
What a shame, serikali ya ajabu sana hii.
physics?Mambo ya kijinga tu kwahiyo atafundisha hesabu jimbo zima? Badala ya kuisimamia serikali isomeshe na iajiri walimu wa hesabu anafundisha mwenyewe, na jpm akachundishe physics au?
Kimakonde [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Punguza Wenge Akachundiche ndiyo nini?
wanafunzi hawatasahau hiyo formulaMambo ya kijinga tu kwahiyo atafundisha hesabu jimbo zima? Badala ya kuisimamia serikali isomeshe na iajiri walimu wa hesabu anafundisha mwenyewe, na jpm akachundishe physics au?
*akafundishewanafunzi hawatasahau hiyo formula