Mbunge Mwita Waitara (CHADEMA) ni mfano kwa jamii

Mbunge Mwita Waitara (CHADEMA) ni mfano kwa jamii

eddy we2 n mpuuz na ni lofa sana,walimu wangap wako huku kitaa wamemaliza na serikal yako haitak kuajil walim? kila siku wapeleke nakala za vyet vyao tena kwa kulit wahtmu,jamaa kajitolea kulingana na nafasi yake we2 unaleta fyofyoko zako hapa! ukada peleka kule kwa bashte! vjana wa mama bwana n hatar sana! siasa mpaka kwene elimu ndg yangu Eddy! Vijana sampul ya akina eddy n wa hatar kama ukoma kwan akil inazeeka kabla ya umr wao, 2ache ushabik wa kipumbav kama huu ya ndg ed!umeniuz sana we kijana usio na haya ingawa kulingana na siasa za tanzania huyu mkuu anaweza pata demotion ya hatar!
 
Dr.Bilal alikuwa anashusha nondo udom na hakupiga selfie, Dr.Limbu na Prof.Ndalichako bado wanakamua udsm, halafu mtu anakokotoa namba za form two selfie kila kona hizo ni dalili za kukosa kazi. Yuko mwingine anazunguka na team chawema angalau aonekane kwenye magazeti ya shigongo.
 
Mambo ya kijinga tu kwahiyo atafundisha hesabu jimbo zima? Badala ya kuisimamia serikali isomeshe na iajiri walimu wa hesabu anafundisha mwenyewe, na jpm akachundishe physics au?
Pia atafundisha kwa kipindi gani? Muhula, mwaka au?
 
Mbunge wa Ukonga mwalimu Mwita Waitara CHADEMA akifundisha somo la hesabu katika shule ya sekondari Chanika leo.

View attachment 481820

Je, serikali tatizo la walimu wa sayansi na hesabu nadhani limekwisha.

What a shame, serikali ya ajabu sana hii.
Kwa vile siasa za ccm ni uadui kama alivyosisitiza Magufuli juzi , basi tunatarajia walimu wote wa shule hiyo kufukuzwa kazi .
 
Lakini Mwita nafanya anchoona kitasaidia vijana wengi,Mbona Rais wa Iran amerudi chuo kikuu kutoa Lecture
Magufuli nae akafundishe Chemistry Siasa iwe Part time,simply because he can not deliver
 
Back
Top Bottom