Mbunge Mwita Waitara (CHADEMA) ni mfano kwa jamii

Mbunge Mwita Waitara (CHADEMA) ni mfano kwa jamii

Ujinga hauna bwana kasomesha au kakamati chaki na kupigwa camera.
Si jipya hilo mrisho gambo ashafanya sana
 
Mbunge wa Ukonga mwalimu Mwita Waitara CHADEMA akifundisha somo la hesabu katika shule ya sekondari Chanika leo.

View attachment 481820

Je, serikali tatizo la walimu wa sayansi na hesabu nadhani limekwisha.

What a shame, serikali ya ajabu sana hii.
Wewe ni kulalamika tu!!! Utaugua ugonjwa wa moyo fanya mambo yako bwana mdogo kabla muda haujakuacha!!
 
Dutwa Bariadi[emoji23] [emoji23] [emoji23]...Jibondo mafia ndo niko huku usiombe jamaa angu....hapafai
Hiyo sehemu hatari sana..kufika tu kilindoni ni shida..
 
Mambo ya kijinga tu kwahiyo atafundisha hesabu jimbo zima? Badala ya kuisimamia serikali isomeshe na iajiri walimu wa hesabu anafundisha mwenyewe, na jpm akachundishe physics au?
Physics hajasoma kama somo la kufundishia. Inshort hajui [emoji23] [emoji23]
 
ANAFUNDISHA WAPI HAPO?

1. HAKUNA DALILI KWAMBA KUNA MWANAFUNZI YOYOTE HAPO

2. HIYO CHAKI KAISHIKA TUU NA UBAO UNAONEKANA UMEJAA

3. KAINGIA DARASANI WANAFUNZI WAMESHAATOKA KAKUTA MWALIMU AMESAHAU KUFUTA UBAO ALIPOKUWA ANAWAFUNDISHA WATOTO WAKE QUADRATIC JAMAA KAAMUA KUPIGA SELFIE NA UBAO ILI AJE AJICHUKULIE MAUJIKO MTANDAONI.
 
Kumbe wanaruhusu kupiga picha darasani ukiwa unafundisha na kuisambaza kwenye mitandao eeeh!!!
Angeweka video tusikie english yake[emoji23] [emoji23] [emoji23] picha pekee haitoshi kudhibitisha kama kweli amefundisha au ameshika chaki apigwe picha tu!
 
Safi sana.

Hata mimi nikiwaga likizo ya kikazi uwaga nafundisha watoto wa A Level for free. Nifurahia sana nikiona kule nilikotoka.
 
Huyo mkuu wa shule anahatarisha ajira kwa kuruhusu haya.
 
Kumbe wanaruhusu kupiga picha darasani ukiwa unafundisha na kuisambaza kwenye mitandao eeeh!!!
Kwani darasa ni choo? Kuna sheria inayomzuia mtu kupiga picha darasani? Hata wewe ukitaka waweza kwenda kupiga tu
 
Kansa ya kiki kila mmoja hajabaki nyuma,bashite picha mkulu wa kaya kila afanyalo picha ,kaka mkubwa mstaafu picha ,ni rahisi sana kumdanganya mtanzania kwa njia ya picha!
 
Huyo mkuu wa shule anahatarisha ajira kwa kuruhusu haya.

Mkuu wa shule ya Chanika atapewa uhamisho na kuwa mwalimu wa kawaida huko Jibondo kisiwani Mafia au Dutwa..
Hivi kwa nini waTz tumekuwa na mawazo hasi dhidi ya wapinzani wa serikali??!! , hawa ni watanzani wenye mawazo mbadala kuhusu mustakbali wa taifa hili. Tuwaunge mkono kama na serikali inavyoomba kuungwa ikono !!
 
nchi hii vituko haviishi CCM vituko CHADEMA vituko sasa ngoja tushangilie hivi vituko, uzuri wake namba tunasoma kwa pamoja
Mkuu hiki si kituko bali ni ujumbe tosha kuwa nje ya shule kuna watu wengi sana ambao ni walimu wa sayansi. kwa hivi kiuhalisia tatizo la walimu wa sayansi ni tatizo la makusudi.
Labda tungejiuliza kwa nini hawa hawapo shleni na kama wanaweza kurudi.
Inawezekana hata tuendako hata walimu wa arts wakawa shida. huko nje kukiboreka na huku ndani kukichacha elimu itaendelea kuwa hoi. hizo dalili zipo!
 
Atafundisha shule ngapi?

Kiki
Kiki
Kiki
 
Mie sikumuelewagi kabsa uncle Magu alivotimua wale wanafunzi pale UDOM, suala la ukosefu wa walimu lingekuwa lishaisha ss, wale ambao walikuwa hawana qualification wangeambiwa walipe wakiwa kazin na wangekuwa demoted

thats all, ila kila shule ingepata hata walimu wa2/3 wapya
 
Back
Top Bottom