Mbowe, Slaa Watofautiana kuhusu Zitto...


Status
Not open for further replies.
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Huku katibu mkuu Dk Slaa akitaka zitto arudishiwe nafasi zake zote ndani ya Chama Mwenyekiti amepinga vikali kutorejeshwa katika nafasi zake, amesema kuna makosa yalitendeka katika kumvua nyadhifa hizo, kutoka na na msimamo huo imepelekea Hata kuachia nafasi ya katibu mkuu endapo Mwenyekiti Mbowe atashikilia msimamo wake huo. Habari zaidi soma JAMBO LEO.
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Magazeti kama haya yanaendelea kutolewa kwa sababu wamiliki wao ni watoto wa vigogo halafu wana ukwasi wa madawa ya kulevya!
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,815
Likes
2,573
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,815 2,573 280
Zitto anawachanganya akili zao, usiku kucha wana waza kuhusu zitto..
 
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
482
Likes
3
Points
35
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
482 3 35
Jamba leo ni UMBEA LEO! mshindwe na mlegee leo krismas!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,748
Likes
1,954
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,748 1,954 280
Huku katibu mkuu Dk Slaa akitaka zitto arudishiwe nafasi zake zote ndani ya Chama Mwenyekiti amepinga vikali kutorejeshwa katika nafasi zake, amesema kuna makosa yalitendeka katika kumvua nyadhifa hizo, kutoka na na msimamo huo imepelekea Hata kuachia nafasi ya katibu mkuu endapo Mwenyekiti Mbowe atashikilia msimamo wake huo. Habari zaidi soma JAMBO LEO.
Dah! Too much sasa!
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,975
Likes
3,104
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,975 3,104 280
Jamani Kama ni habari za uongo Dk Slaa siatakanusha.
Halafu mnapoamua kufanya Propaganada basi jaribuni kutumia hata kichwa kidogo.
Sio kila siku kutoa Points zenu kutokea katikati ya Makalio
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,778
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,778 14,983 280
Jamba Leo wamekula kunde, kinachofuata mnakijua.
 
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
426
Likes
10
Points
0
Age
25
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined Apr 13, 2013
426 10 0
Jamani Kama ni habari za uongo Dk Slaa siatakanusha.

Waandike uongo kwa makusudi ili baadae wapoteze muda wa watu makini kukanusha. Ndiyo strategy mpya iliyoko mtamboni?

Chonganisha Mbowe na Slaa, tapeli wajumbe wa mikutano kwa kuwasainisha fomu 'feki' mkidanganya zimetoka Makao Makuu ya Chama, chonganisha wajumbe, chonganisha wanachama na chama chao, chonganisha, chonganisha, sema uongo, sambaza uongo...ndiyo strategy iliyoko mtamboni?

Ndani ya CHADEMA si suala la 'mtu kutaka' wala 'mtu kupinga vikali', ni misingi kutaka na kupinga vikali. Wanaotaka chama kisimame kwenye matakwa ya mtu ndiyo wanaoeneza uongo kama huu. Lengo nini? CHADEMA kuna mgogoro!

Hakuna mgogoro kuna kusimamia nidhamu na kujenga imani ya wananchi ambao wana matumaini makubwa na chama chao.

Hii ya kuwachonganisha Mwenyekiti na Katibu Mkuu wake mbona haijaanza leo, bado mnahisi inaweza kufanikiwa na kuzaa matunda?

Ndani ya CHADEMA msingi wa masuala yote ni Katiba, Kanuni, taratibu, maadili na miongozo. Si mtu. Kama watu wanaamini hawajavunja misingi ya CHADEMA wasiwasi wote huu unatoka wapi hadi kuzusha maneno ya uongo mkavu kama huu.

Ndani ya CHADEMA, Katiba, kanuni, maadili, taratibu na miongozo ndiyo itampenda au kumchukia mtu yeyote. Si suala la mtu fulani kumpenda au kumchukia fulani.

Hakuna kitu kama hicho. Labda kama hata walioandika hawajui maana ya 'maamuzi ya kikao'...
 
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,685
Likes
35
Points
145
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,685 35 145
Huku katibu mkuu Dk Slaa akitaka zitto arudishiwe nafasi zake zote ndani ya Chama Mwenyekiti amepinga vikali kutorejeshwa katika nafasi zake, amesema kuna makosa yalitendeka katika kumvua nyadhifa hizo, kutoka na na msimamo huo imepelekea Hata kuachia nafasi ya katibu mkuu endapo Mwenyekiti Mbowe atashikilia msimamo wake huo. Habari zaidi soma JAMBO LEO.
Mkuu Jambo leo ni gazeti la mafichoni. Angalia sana!
 
M

Mwamapalala

Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
39
Likes
0
Points
0
Age
36
M

Mwamapalala

Member
Joined Dec 20, 2013
39 0 0
Huku katibu mkuu Dk Slaa akitaka zitto arudishiwe nafasi zake zote ndani ya Chama Mwenyekiti amepinga vikali kutorejeshwa katika nafasi zake, amesema kuna makosa yalitendeka katika kumvua nyadhifa hizo, kutoka na na msimamo huo imepelekea Hata kuachia nafasi ya katibu mkuu endapo Mwenyekiti Mbowe atashikilia msimamo wake huo. Habari zaidi soma JAMBO LEO.
Mtasubiri sana anafukuzwa huyo msaliti
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,698
Likes
447
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,698 447 180
Lisemwalo lipo kama halipo laja,watanzania tu malimbuken sana tunapenda ongelea nafsi za watu,kama gazet limeandika viile y ubishe,?Babu Gongo yupo atakuja kujbu mPgo kama si kwek akikaaa kimya ndo mjue ujumbe umefka
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Waandike uongo kwa makusudi ili baadae wapoteze muda wa watu makini kukanusha. Ndiyo strategy mpya iliyoko mtamboni?

Chonganisha Mbowe na Slaa, tapeli wajumbe wa mikutano kwa kuwasainisha fomu 'feki' mkidanganya zimetoka Makao Makuu ya Chama, chonganisha wajumbe, chonganisha wanachama na chama chao, chonganisha, chonganisha, sema uongo, sambaza uongo...ndiyo strategy iliyoko mtamboni?

Hii ya kuwachonganisha Mwenyekiti na Katibu Mkuu wake mbona haijaanza leo, bado mnahisi inaweza kufanikiwa na kuzaa matunda?

Ndani ya CHADEMA msingi wa masuala yote ni Katiba, Kanuni, taratibu, maadili na miongozo. Si mtu. Kama watu wanaamini hawajavunja misingi ya CHADEMA wasiwasi wote huu unatoka wapi hadi kuzusha maneno ya uongo mkavu kama huu.

Hakuna kitu kama hicho. Labda kama hata walioandika hawajui maana ya 'maamuzi ya kikao'...
Japo sikubaliani sana na sera, kanuni, miongozo ya chama chenu ila nikupongeze kwa majibu mazuri na kwa wakati. Uwe na sikukuu njema.
 
Mshangai

Mshangai

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2008
Messages
336
Likes
322
Points
80
Mshangai

Mshangai

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2008
336 322 80
Nasikia Agness Masogange ni mmoja wa Wahariri wa gazeti hilo. Sina uhakika mie.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,068
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,068 280
Zitto utahangaika sana, lakini nikueleze kuwa Chadema haitumii kauli ya mmtu mmoja bali Katiba ya Chama,

Tumia katiba ya chama kuishi ndani ya Chadema.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,902
Members 475,327
Posts 29,271,842