Mbowe, Slaa na Zitto tuvusheni 2015 salama

Mbowe, Slaa na Zitto tuvusheni 2015 salama

Wanaowabeza ni CCM, by th way wanawaogopa. Chadema ni chama kinachokuwa kwa kasi sana. Hayo ni mafanikio makubwa

Teh teh, yaliyosemwa na MWIGAMBA ni ya CCM? CDM kwisha habari yenu.
 
ukweli uliyo wazi ni kwa kiasi kigubwa tu magamba wana changanykiwa na kasi ya CDM, hivyo wanafanya kila kitu kwa namna yoyte hile kuua CDM, hivyo CDM inabidi kuwa makini sana, watu wanuchu wa pesa na CCM wanapesa nyingi sana zisizo na kazi, hicyo wanauwezo wa kuwanunua wanachama wa CDM.....ZITTO ni shaka kubwa sana ndani ya CDM kutokana na kupigiwa debe na mafisadi...CDM wafanye uchaguzi wasi fanye zawadi wanayoweza kutupatia wananchi wenye mapenzi mema ni kufutilia mbali hiki chama cha kifisadi hii ni muhimu kuliko uchaguzi
 
Lakini pia ukumbuke kuwa maneno yako haya yanaweza kutushawishi tuamini kuwa kuwa na wewe unafanyaka kazi hiyo hiyo ya UKIBARAKA ndani ya chama. Haiwezekani mtu anafanya chama kuwa mali yake na watu wanapohoji wanaitwa vibaraka wa CCM.

CDM tunawaamini viongozi wetu hasa kipindi hiki,hatutaruhusu watu waliojipambanua kama wanafiki,mamluki wapate nafasi ya kuongoza chama chetu pendwa eti tu kwa kupigiwa promo na magamba.hivi hebu tujiulize urafiki wa karibu wa baadhi ya viongoz wa cdm na magamba unatoka wapi? yaani wanaotuua ktk mikutano yetu leo hii ni marafiki zetu,kweli? huu urafiki wa sungura na fisi unatoka wapi? HALAFU NAO WANACHEKELEA SAPOTI NA PROMO ZA MAGAMBA,AIBU ILIOJE KUKUBALI SAPOTI YA SHETWANI HALAFU ETI UNAJIITA KAMANDA? huu si muda wa kucheka nao hao mamluki!
 
Hata kama uchaguzi utafanyika leo.CHADEMA hakitaweza kuongozwa kqlwa Maelekezo kutoka Lumumba au Ikulu.

Hakuna kibaraka wa CCM atakayeongoza CHADEMA

Kuliko CHADEMA kiongozwe na mamluki ni bora CCM kiendelee kuongoza na nitakua wa kwanza kujitoa

Kama CCM wana watu wanaowataka wachukue uongozi ndani ya CHADEMA basi wawachukue wakagombee huko CCM.Hakuna kuendekeza wanafiki na wasaliti ambao Mwenyekiti aliwaonya juzi

Infact ningejiskia ashamed sana kama mpinzani ninapoona CCM ndio wanaonipigia kampeni na kunisifia.Ni aibu

Fisi anamshauri mbuzi jinsi ya kuilinda familia yake?It's a tricky affair!

NB:Uongozi wa CHADEMA sio wa kupewa bali ni kuomba ridhaa kwa wapiga kura ambao ni wanachama

Asipogombea Mbowe anaweza kuwa yeyote.Kuna Lissu,Mnyika na wengineo.No silver plate....

Ben, you are over confident! Adui mkubwa wa CCM kwa sasa ni Dr Slaa na Mbowe, sio CDM (amini usiamini). Hujiulizi ni kwa nini hoja na mada zozote humu ndani zinazoihusu CDM lazima pro CCM wazi-divert na kumuingiza Dr Slaa na au Mbowe? Fuatilia utaona, tena kwa bahati mbaya sana humtaja Dr Slaa kwa kebehi na dharau hadi inashangaza.

Kwa hiyo pamoja na kujiamini kwako, napenda kuamini kuwa adui wa CCM kwa sasa ni Dr Slaa na Mbowe, uongozi wao ndio umeijeruhi CCM kwa kiasi kikubwa na wanajua kabisa CDNM ikipata viongozi wengi CCM wanaweza angalau kupumua.
 
Ben, you are over confident! Adui mkubwa wa CCM kwa sasa ni Dr Slaa na Mbowe, sio CDM (amini usiamini). Hujiulizi ni kwa nini hoja na mada zozote humu ndani zinazoihusu CDM lazima pro CCM wazi-divert na kumuingiza Dr Slaa na au Mbowe? Fuatilia utaona, tena kwa bahati mbaya sana humtaja Dr Slaa kwa kebehi na dharau hadi inashangaza.

Kwa hiyo pamoja na kujiamini kwako, napenda kuamini kuwa adui wa CCM kwa sasa ni Dr Slaa na Mbowe, uongozi wao ndio umeijeruhi CCM kwa kiasi kikubwa na wanajua kabisa CDNM ikipata viongozi wengi CCM wanaweza angalau kupumua.

Umenene vyema mkuu....kichwa cha habari hii kilikuwa hivi"adui wa ccm ni dr slaa na mbowe" ila kulingana na ukakasi wa neno hilo na kuepukana na maccm na matusi yao ndiyo maana kikawa kama kilivyo sasa kuwa "mbowe, slaa na zitto tuvusheni salama 2015"

Tungekuwa sisi wananchama ndiyo tunashabikia kuwa mbowe na slaa watoke bs hapo tungekuwa na nguvu kubwa but now wanaotaka uchaguzi ndani ya cdm ufanyike ni ccm kupitia B7fc huoni kuwa hilo ni tatizo kubwa?

Nashukuru kwa maono yako, na ben atakubaliana na wewe
 
Hayo nitayaita mapenzi ya Mungu ila sitaki watoke pale kwa mapenzi ya ccm, vita tunayopigana ni kubwa ajabu sema hauko msatari wa mbele ndiyo maana unalaumu andiko langu.....
Khaa!! Ukishayaita mapenzi ya Mungu then what?? Ukae chini ulielie na iwe mwisho wa maisha ya chadema? Ni ujinga kuyaoanisha maisha ya taasisi na maisha ya mtu binafsi. Tumia akili wewe :A S 39:
 
Khaa!! Ukishayaita mapenzi ya Mungu then what?? Ukae chini ulielie na iwe mwisho wa maisha ya chadema? Ni ujinga kuyaoanisha maisha ya taasisi na maisha ya mtu binafsi. Tumia akili wewe :A S 39:

"Siku nikifa, wekeni maiti yangu pembeni msonge mbele makamanda, msinililie kamwe"by mbowe
 
Nashukuru kama umeutambua uwepo wetu ila pamoja na yote uongozi wa hao watu ndiyo umetufikisha hapa tulipo na bado tunauhitaji walau utuvushe hapa tulipo ili wakamlishe ngwe yao vzr sana

mmmmaaaam
 
Khaa!! Wewe umetoa ushauri sasa Subiri waje wakuhit :A S 39:
 
Mnayakoroga wenyewe kwa ulafi wa madaraka mnaishia kujitetea eti mnahujumiwa, shame at you!!
 
Wewe washauri wafanyie kazi hoja za mwigamba, simpo tu
 
Kuchakachua katiba na kuficha taarifa za mapato na matumizi plus ufisadi wa madaraka
 
Hata kama uchaguzi utafanyika leo.CHADEMA hakitaweza kuongozwa kqlwa Maelekezo kutoka Lumumba au Ikulu.

Hakuna kibaraka wa CCM atakayeongoza CHADEMA

Kuliko CHADEMA kiongozwe na mamluki ni bora CCM kiendelee kuongoza na nitakua wa kwanza kujitoa

Kama CCM wana watu wanaowataka wachukue uongozi ndani ya CHADEMA basi wawachukue wakagombee huko CCM.Hakuna kuendekeza wanafiki na wasaliti ambao Mwenyekiti aliwaonya juzi

Infact ningejiskia ashamed sana kama mpinzani ninapoona CCM ndio wanaonipigia kampeni na kunisifia.Ni aibu

Fisi anamshauri mbuzi jinsi ya kuilinda familia yake?It's a tricky affair!

NB:Uongozi wa CHADEMA sio wa kupewa bali ni kuomba ridhaa kwa wapiga kura ambao ni wanachama

Asipogombea Mbowe anaweza kuwa yeyote.Kuna Lissu,Mnyika na wengineo.No silver plate....
Hata mimi nitakufuata
 
Hapo ndio wanaponichanganya WanaCHADEMA wanaposema akiondoka Mbowe na Dr Slaa CHADEMA itakufa sina uhakika kama wanafahamu wanachokiongea?Khaa!Kwa lugha nyingine hawa watu hawakipendi Chama ila wanawapenda akina Mbowe tu,Pia hawaiamini CHADEMA kama Taasisi iliyokamilika yenye muundo na mfumo makini wenye kutoa muongozo wa namna Chama kiendeshe vipi shughuli zake za kisiasa na namna gani Chama kinaweza kukabiliana na misuko suko ya nje ikiwemo dhidi ya njama za Wapinzani wake wakubwa kisiasa kama CCM.Kama hoja za WanaCHADEMA zina ukweli wowote again Mbowe na wenzie walaumiwe kwa kuijenga Taasisi dhaifu inayowategemea watu wachache ku-survive kisiasa.

Kinacho kuchanganya ni ujinga wako acha kusingizia Chadema.Wakati mabwana zako akina Wasira na Sitta wanasema safu ya uongozi Chadema ni nyembamba mbona ulishangilia ? Na leo unakuja kinyume na mtazamo wako wa awali.Ni kurogwa ama?
 
kuna post Ngongo jana alitoa soma hapa chini
Hii inanikumbusha enzi za NCCR
Mageuzi ilianza hivi hivi.
Ni wazi kabisa CCM haijazoea
kukabiliana na upinzani mkubwa /
mkali kwa mwongo mmoja(vipindi
viwili vya uchaguzi).Mwaka 1995
NCCR Mageuzi waliisumbua sana CCM
walichofanya ni kuisambaratisha
kabla ya uchaguzi wa mwaka
2000.Mwaka 2010 Dr Slaa wa CDM
aliwasumbua sana wasingependa
kuingia uchaguzi wa mwaka 2015 huku
CDM wakizidi kujitanua kila uchao
wakijua wazi watakuwa na mgombea
mpya asikuwa na nguvu za kidola
ambaye anaweza kupambana na mgombea
mwenye rekodi nzuri na mwenye mtaji
mkubwa wa kura za mwaka 2010.CCM
wanajua wazi baada ya uchaguzi mkuu
uliopita CDM haikulala bali
walianzisha programs maalum M4C
ambayo ilihakikisha inawafikia
wapiga kura wengi kabla ya uchaguzi
mkuu ujao.
CDM wakiweza kushinda mtihani ulio
mbele yao ni wazi uchaguzi mkuu
ujao itabidi CCM wajiandae kwa
kumweka mgombea mwenye rekodi nzuri
ya uadilifu.CCM isingependa
kuchagua mgombea mzuri kwasababu ya
kitisho cha CDM kuzidi kujiongezea
umaharufu.Warasimu wa CCM
wangependa kumchagua mgombea
atakayelinda uchafu (maslahi) wao
ili linaweza kuepukwa iwapo CDM
itasambaratishwa.
Kwa afya na ustawi wa taifa letu
tusikubali CDM ikasambaratishwa
itatuchukua miaka mingine 15 kujenga
upinzani mwingine wenye nguvu huku
tukiwaachia walafi/wezi wakitafuna
na kutuibia rasilimali
zetu.Tusisahau Mzee Mkapa
alivyofanya baada ya kusambaratika
kwa NCCR Mageuzi.Mabenk yaliuzwa
kwa bei ya kutupa,madini,mashirika
ya umma,EPA,Meremeta zote
zilisababishwa na ukosefu wa
upinzani wa maana ulioanza
kujengeka enzi hizo.
 
Last edited by a moderator:
New leadership is badly needed but Dr Slaa still is central to the CHADEMA's plans.
 
Back
Top Bottom