Mbowe: Matatizo yenu yameletwa na CCM

Mbowe: Matatizo yenu yameletwa na CCM

Dogo, operesheni delete ccm sawa, delete majangil sawa, delete mafisadi its ok, but 'tezi dume' ni ugonjwa, yeyote anaweza kuumwa wakati wowote. usiende kwenye issue ambazo ziko nje ya uwezo wa mwanadamu kuzuia
 
Cheki mlinzi wa Mbowe alivyo na Kitambi!

Mkuu Lizaboni naomba msaada msaidieni mdogo wangu na yeye apate ajira hapo Lumumba ni mtaaramu wa MATUSI NA KASHFA na ana UWEZO WA KUTOKULALA hata masaa 48 msaidieni na yeye apate hizo buku 7
 
Mbowe anawadanganya wafuasi wake kuwa UKAWA ni mpango wa Mungu, Nao wanaamini.
Wajinga ndio waliwao.

Really?

2.jpg


images


maendeleo.jpg
 
CCM ilizaliwa tr 5/2/1977, hilo nalo linahitaji shule jamani?

mkuu sana

si lazima uonyeshwe mk***u wa mbwa ilhali mkia umeshauona

naona una shida ya kuoperate kama robot

Mbowe is right
 
Mbowe ni miongoni mwa viilaza waliokubuhu,yaani haelimishi bali anahubili,
Ccm wameoza,chadema nayo haina tena watu wa kujenga hoja.
Mbowe ana uwezo wa kupata watu umati kama ule,kafanye mkutano na Zito wako na wewe upate watu.Watu wakisha kukubali katika siasa umemaliza kazi
 
Mbowe ni miongoni mwa viilaza waliokubuhu,yaani haelimishi bali anahubili,
Ccm wameoza,chadema nayo haina tena watu wa kujenga hoja.

Unavuta bangi au ni ulevi? unajua ulichoandika kweli? Ulevi ukikuisha hebu soma ulichoandika uone ulivyo jitu la hovyo! Kuandika kwenyewe hujui!
 
Mbowe anawadanganya wafuasi wake kuwa UKAWA ni mpango wa Mungu, Nao wanaamini.

Wajinga ndio waliwao.

Utaishia kulamba buku tano na mkeo kipande cha kanga cha mchina mnaipa ccm kura kisha wattoto wenu wanakaa chini na mahospitalini hakuna dawa kwa upuuzi wa wafisadi kuiba kila kitu huku mataahira kama wewe mnawasifia! Hii ni akili ugoro.
 
Akihutubia wakazi wa Ulanga leo amedai ukawa itawaletea maendeleo na kuanza kusema matatizo yenu yameletwa na CCM.
Sawa ngoja tukubadiliane nae.

Sasa sera za ukawa ni zipi?

1 Kuhusu afya
2 Kilimo
3 Elimu
5 Viwanda na biashara
6 Maji
7 Uvuvi

Sijasikia sera hata moja, hivi maisha bora yanaletwa na sera au kuiponda CCM?

Twaweza wameeleza wananchi wako frustrated na viongozi wote wa kisiasa Tanzania. Kwanini viongozi hawazungumzi hoja na sera badali 80% ni kuponda opponent wao?




Acha akili mgando aisee, hivi sera bila utekelezaji zina maana gani? Jifunze kuwaeleza watu kuhusu makosa yao.
 
Mjinga kweli kweli, amekuwa kiongozi wa operations ( Sangara, Madrid, M4C, Delete CCM ) hamna jipya kwake tena. Tulitegea atakuwa mfano wakuilinda katiba yetu ya Chama badala yake ruthuku imemfanya ajisikihe kubaki madarakani. Operation iliyobaki ni Mbowe Kilele.
 
Hata kama tunazungumzia siasa inabidi ifike wakati tuwe tunaongea ukweli,na wewe muongeaji ujiangalia na ujitathmini wewe mwenyewe na maneno yako unayoyaongea
 
Nani alikudanganya kuwa maendeleo au mabadiliko huletwa na sera? Umekaririshwa?

Sera za elimu, afya, shughuli za kiuchumi, kwa vyama vingi katika mataifa mengi zinafanana. Kama ingekuwa ni sera ndiyo huleta maendeleo, basi viwango vya maendeleo katika mataifa yote vingekaribiana. Lakini ukweli ni kuwa pamoja na mfanano mkubwa sera, tofauti ya kiwango cha maendeleo kati ya mataifa ni tofauti sana.

Tatizo la CCM siyo sera bali ni udhaifu wa usimamizi, upungufu wa ubunifu, ukosefu wa uzalendo, na uwezo mdogo wa viongozi. Katikati ya yote ipo RUSHWA na UFISADI. Lakini wizi, ufisadi na rushwa vinasababishwa na udhaifu wa uongozi. Kama Kikwete angekuwa ni Rais imara na jasiri angeweza kuondosha rushwa, ubadhirifu na wizi. Maana huhitaji watu wengi kuondoa rushwa, unahitaji Rais imara na mzalendo tu. Nchi zote Duniani zilizokuwa zimekithiri kwa rushwa halafu ikaondolewa au kupunguzwa sana, ukichunguza ni Rais tu aliyeweza kuleta tofauti. Mfano mdogo nenda tu hapo Rwanda.

Hapa kwetu hatuna kiongozi wa kusimamia vita dhidi ya rushwa. Ukiona kiongozi anasema nileteeni ushahidi wa wala rushwa, ujue huyo ni kiongozi dhaifu na wala hana dhamira ya kuipiga vita, anatafuta kisingizio cha kutokushughulikia rushwa.
Bamas: Naamini wana jamvi wamekwisha kuisahau hoja yako hii uliyoitoa, kabla yule hajakatwa CCM. Bado wanajamvi wanao shabikia kuondolewa CCM madarakani, hawajajitambua na kuelewa maana halisi na nafasi ya mfumo katika kuleta mabadiliko.

Tarehe 25/10 atachaguliwa kiongozi shupavu na jasiri wa kuleta mabadiliko bora, katika taifa hili, kwa kuanza kuwashughulikia wafanyakazi wazembe na wasiowajibika, ngazi zote. Wala rushwa na mafisadi watafute milango ya kusepea.

WAKATI NDIO HUU - KUPANGA NI KUCHAGUA

TAFAKARI CHUKUA HATUA
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom