Mbowe: Matatizo yenu yameletwa na CCM

Mbowe: Matatizo yenu yameletwa na CCM

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
6,909
Reaction score
4,057
Akihutubia wakazi wa Ulanga leo amedai ukawa itawaletea maendeleo na kuanza kusema matatizo yenu yameletwa na CCM.
Sawa ngoja tukubadiliane nae.

Sasa sera za ukawa ni zipi?

1 Kuhusu afya
2 Kilimo
3 Elimu
5 Viwanda na biashara
6 Maji
7 Uvuvi

Sijasikia sera hata moja, hivi maisha bora yanaletwa na sera au kuiponda CCM?

Twaweza wameeleza wananchi wako frustrated na viongozi wote wa kisiasa Tanzania. Kwanini viongozi hawazungumzi hoja na sera badali 80% ni kuponda opponent wao?

View attachment 203008
View attachment 203009
View attachment 203010
View attachment 203011
View attachment 203014
Mwenyekii wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe akiwahutubia maelfu ya wakazi wa kijiji cha Mang'ula wilayani Kilombero mkoani Morogoro, katika mkutano wa Oparesheni Delete CCM, uliofanyika kwenye Uwanja wa Shule ya Msingi Mwaya juzi.
View attachment 203012
Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe akisndikizwa na wanachama na wapenzi wa chama hicho, baada ya kuhutubia mkutano wa hadhara wa Oparesheni Delete CCM, uliofanyika kwenye Uwanja wa Shule ya Msingi Mwaya juzi.
View attachment 203015
PEOPLESSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSS


 
Mbowe ni miongoni mwa viilaza waliokubuhu,yaani haelimishi bali anahubili,
Ccm wameoza,chadema nayo haina tena watu wa kujenga hoja.
 
We piga soga hapa jukwaani, Kamanda wa Anga anafanya uvuvi wakutukuka.
 
Mbowe ni miongoni mwa viilaza waliokubuhu,yaani haelimishi bali anahubili,
Ccm wameoza,chadema nayo haina tena watu wa kujenga hoja.

Ulitaka aimbe au? Lengo ujumbe ufike na watu wamuelewe.

Hutaki unaacha. Chaguwa chama kinachokufaa, vipo vingi nenda chauma, nenda ACT nk
 
akihutubia wakazi wa ulanga leo amedai ukawa itawaletea maendeleo na kuanza kusema matatizo yenu yameletwa na ccm
ok ngoja tukubadiliane nae
ss sera za ukawa ni zipi
1 kuhusu afya
2 kilimo
3 elimu
5 viwanda na biashara
6 maji
7 uvuvi
nk cjackia sera ht moja hv maisha bora yanaletwa na sera au kuiponda ccm.
twaweza wameeleza wananchi wako frustrated na viongozi wote wa kisiasa tz. kwann viongozi hawazungumzi hoja na sera badali 80% ni kuponda opponent wao.

Yani wewe ni mtu wa ajabu sana huoni umasikini wa huko vijijini nyinyi wasomi wetu mbona mnakuwa wachumia tumbo huwa sipendi mnavyoitwa LB 7 lakini mnataka niamini wale wanaowaita hivyo wapo sahihi sasa mbona hata mabaya ya Serikali yetu mnayatetea au ni kweli mnalipwa kutetea ufisadi na wizi
 
Hivi huyu Salim Mwalimu sijui mbona haeleweki kitu anachoongea?
 
Mbowe anawadanganya wafuasi wake kuwa UKAWA ni mpango wa Mungu, Nao wanaamini.

Wajinga ndio waliwao.
 
Sasa kweli wewe haujitambui, wewe yaani haujamsikia sera yake katika mkutano wa leo? Sinimesikia futa CCM sijui au unaiogopa hiyo sera? Mtajuta mwaka huu na wizi wenu, yaani mpaka dawa mahospitarini mnashindwa kuleta? Lazima CCM ifutwe hata kama ukijifanya hujui sera zao.
 
Mbowe anawadanganya wafuasi wake kuwa UKAWA ni mpango wa Mungu, Nao wanaamini.

Wajinga ndio waliwao.


Kama ilivyo kwa nyinyi wajinga wafuasi wa ccm mnavyodanganywa na kikwete mzee wa tezi Dume

-Wauza dawa za kulevya anawafahamu huyu kikwete lakini hawezi kuwashughulika

-Majangili anayafahamu huyu kikwete tena kwa idadi lakini hana lakufanya

-Wezi wa EPA anawafahamu huyu mzee wa Tezi Dume lakini anasema warudishe, wezi wa mbuzi wanafungwa.

Katika hali kama hii wapumbavu na wajingawajinga wanasumbuka hapa jukwaani kutwa nzima kumtetea M.kw.ere

na mafisadi anayeonekana kuiuza tanzania Mchana kweupeeee.
 
akihutubia wakazi wa ulanga leo amedai ukawa itawaletea maendeleo na kuanza kusema matatizo yenu yameletwa na ccm
ok ngoja tukubadiliane nae
ss sera za ukawa ni zipi
1 kuhusu afya
2 kilimo
3 elimu
5 viwanda na biashara
6 maji
7 uvuvi
nk cjackia sera ht moja hv maisha bora yanaletwa na sera au kuiponda ccm.
twaweza wameeleza wananchi wako frustrated na viongozi wote wa kisiasa tz. kwann viongozi hawazungumzi hoja na sera badali 80% ni kuponda opponent wao.

Unanikera kwa uandishi wako wa ki Facebook .

Punguza/acha utoto.! !
 
hahahaha ila nackia harf ya kinyesi


Kajisaidie, ukimaliza jiulize lini CCM na Kikwete watapeleka madawa hospitalini?

Je ni halali kwao kuenda kupeleka kende ughaibuni hukunyuma kwamaelef wakiteketea kwa malalia nakufa....

Jiongeze kidogo.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kajisaidie, ukimaliza jiulize lini CCM na Kikwete watapeleka madawa hospitalini?

Je ni halali kwao kuenda kupeleka kende ughaibuni hukunyuma kwamaelef wakiteketea kwa malalia nakufa....

Jiongeze kidogo.

acha matusi
 
Back
Top Bottom